• Giá đỡ 19 '1u 1310nm 8 kênh CWDM Mux Demux
  • Giá đỡ 19 '1u 1310nm 8 kênh CWDM Mux Demux
  • Giá đỡ 19 '1u 1310nm 8 kênh CWDM Mux Demux
Giá đỡ 19 '1u 1310nm 8 kênh CWDM Mux Demux

Giá đỡ 19 '1u 1310nm 8 kênh CWDM Mux Demux

Thông tin chi tiết sản phẩm:

Nguồn gốc: Trung Quốc
Hàng hiệu: Gvdlink
Chứng nhận: CE,ROHS,FCC
Số mô hình: GVD-2CWDM8CH

Thanh toán:

Số lượng đặt hàng tối thiểu: 1 cái
Giá bán: Negotiable
chi tiết đóng gói: Tiêu chuẩn trung tính hoặc đóng gói thương hiệu
Thời gian giao hàng: 1-5 ngày làm việc
Điều khoản thanh toán: T / T, Western Union, MoneyGram, L / C, Paypal
Khả năng cung cấp: 3500 chiếc mỗi tuần
Giá tốt nhất Tiếp xúc

Thông tin chi tiết

Tên sản phẩm: CWux Mux Demux Wavelengt20nmh: 8 kênh
Giãn cách kênh: 20nm Băng thông kênh: ± 6,5nm
mất chèn: 2.1dB (có đầu nối và bộ điều hợp) Cách ly kênh liền kề: 30dB
Cách ly kênh không liền kề: 40dB Mất mát trở lại: 45dB
Chỉ thị: 50dB Phân cực phụ thuộc mất: ≤ 0,3dB
Nhiệt độ: -40 ° C ~ + 85 ° C Kích thước (HxWxD): trong giá 1U
Điểm nổi bật:

1310nm 8 kênh CWDM Mux Demux

,

FCC 1310nm CWDM Mux Demux

,

1310nm 8 kênh dwdm mux

Mô tả sản phẩm

Giá đỡ 19 '1u 1310nm 8 kênh CWDM Mux Demux

1310nm FWDM với CWDM 8 kênh Mux / Demux trong Giá đỡ 19 '1u

 

Giải mã    

Ghép kênh phân chia theo bước sóng thô (CWDM) là việc sử dụng Bộ ghép kênh quang học với các tín hiệu ánh sáng có bước sóng khác nhau được ghép thành một sợi quang duy nhất để truyền, ở đầu nhận của liên kết, với Bộ ghép kênh quang bằng sợi quang, tín hiệu hỗn hợp sợi quang được phân tách thành các tín hiệu khác nhau tín hiệu bước sóng, được kết nối với thiết bị thu tương ứng.

Mô-đun CWDM Mux / Demux 100GHz trên một sợi quang đơn mode hoặc song công khá phổ biến để mở rộng băng thông tổng thể của bạn.Nó cung cấp độ ổn định và độ tin cậy cao, và có kích thước gói nhỏ.Bước sóng hoạt động của nó là từ 1270nm đến 1610nm (1261nm-1611nm) cung cấp hoàn toàn 18 kênh với khoảng cách kênh 20nm.

Đặc trưng

  • Mất chèn thấp
  • Cô lập cao
  • PDL thấp
  • Thiết kế nhỏ gọn
  • Tính đồng nhất giữa kênh với kênh tốt
  • Bước sóng hoạt động rộng:
  • Từ 1260nm đến 1620nm
  • Nhiệt độ hoạt động rộng:
  • Từ -40 ° C đến 85 ° C
  • Độ tin cậy và độ ổn định cao

Các bác sĩ cho biết:Dòng sản phẩm CWDM MUX / DEMUX của chúng tôi

Mô hình Sự miêu tả CH Qty
GVD-CM08M-4761 8ch CWDM Mux mô-đun 1470nm đến 1610nm sợi 2.0mm chiều dài 50cm số 8
GVD-CD08M-4761 Mô-đun 8ch CWDM Demux 1470nm đến 1610nm sợi 2.0mm chiều dài 50cm số 8
GVD-CX08R-4761 8ch CWDM Mux-Demux 1470nm đến 1610nm với khung 19 " số 8
GVD-CM08 + R-4761 Mô-đun 8 + 1ch CWDM Mux 1470nm đến 1610nm, với cổng thể hiện 1310 +/- 45nm cách ly> 15dB sợi 2.0mm chiều dài 50cm 9
GVD-CD08 + M-4761 Mô-đun CWDM Demux 8 + 1ch 1470nm đến 1610nm, với cổng thể hiện 1310 +/- 45nm cách ly> 15dB sợi 2.0mm chiều dài 50cm 9
GVD-CX08 + R-4761 8 + 1ch CWDM Mux-Demux 1470nm đến 1610nm, với cổng thể hiện 1310 +/- 40nm cách ly> 30dB với 19 "Chassis 9
GVD-CM12M-2761 12ch CWDM Mux mô-đun 1390nm đến 1610nm sợi 2.0mm 12
GVD-CD12M-2761 Mô-đun 12ch CWDM Demux sợi 1390nm đến 1610nm 2.0mm 12
GVD-CM16M-2761 Mô-đun 16ch CWDM Mux sợi 1310nm đến 1610nm 2.0mm 16
GVD-CD16M-2761 Mô-đun 16ch CWDM Demux sợi 1310nm đến 1610nm 2.0mm 16
GVD-CM18M-2761 Mô-đun 18ch CWDM Mux sợi 1270nm đến 1610nm 2.0mm 18
GVD-CD18M-2761 Mô-đun 18ch CWDM Demux sợi 1270nm đến 1610nm 2.0mm 18
GVD-CX18R-2761 18ch CWDM Mux-Demux 1270nm đến 1610nm sợi 2.0mm dài 50cm, với khung 19 " 18
GVD-LGX8X-4761 Mô-đun 8ch CWDM Mux 1470nm đến 1610nm IN LGX rack số 8

 

Các ứng dụng

  • Hệ thống CWDM
  • Mạng PON
  • Liên kết CATV

Kiểm soát chất lượng của chúng tôi

Giá đỡ 19 '1u 1310nm 8 kênh CWDM Mux Demux 0

Giá đỡ 19 '1u 1310nm 8 kênh CWDM Mux Demux 1

 

Giải pháp của chúng tôi

Chúng tôi tập trung vàoCWDM MUX / DEMUXDWDM AAWG MUX và thụ động kháccác thành phần .chúng tôi có thể thiết kế giải pháp đầy đủ cho hệ thống mạng của bạn.thường trong hệ thống CWDM mux / DEMUX, có thể giúp bạn chọn bộ thu phát SFP, như CWDM SFP + CWDM SFP cho 1290 ~ 1610nm

 

Hiển thị dòng sản phẩm của chúng tôi (chúng tôi sẽ sử dụng CWDM SFP / SFP + trong hệ thống biểu tượng mux / demux)

Giá đỡ 19 '1u 1310nm 8 kênh CWDM Mux Demux 2

Giá đỡ 19 '1u 1310nm 8 kênh CWDM Mux Demux 3

Thông tin công ty

Thâm QuyếnGiao tiếp GaveidCông nghệ Co., Công ty TNHH chuyên sản xuất và tiếp thị các sản phẩm cáp quang, được thành lập vào năm 2008.

RoHS, ISO & CE chứng nhận, chúng tôi là nhà cung cấp vàng chuyên về lĩnh vực này 10 năm với chất lượng vượt trội, giá cả cạnh tranh và giải pháp tốt.

Năng lực cốt lõi của chúng tôi Chúng tôi chất xơ quang học của CFP, QSFP28, QSFP SR4 & LR4, CWDM SFP / XFP / X2, DWDM SFP / XFP / X2, các giải pháp DWDM, CWDM, WDM, MPO, AAWG, v.v.

Chúng tôi có Phòng Nghiên cứu & Phát triển độc lập với 8 kỹ sư lành nghề, với một số Trang thiết bị và các thiết bị, chẳng hạn như bộ chuyển mạch và bộ định tuyến, để kiểm tra và quy trình chi tiết hơn.

Chúng tôi cũng thế có liên quan quang học sản phẩm và giải pháp tốt để đáp ứng khách hàng ' các yêu cầu.

Khách hàng mới và cũ được chào đón nồng nhiệt đến thăm nhà máy và văn phòng của chúng tôi để hợp tác hơn nữa.

Hy vọng xây dựng một mối quan hệ kinh doanh với bạn.

Muốn biết thêm chi tiết về sản phẩm này
Giá đỡ 19 '1u 1310nm 8 kênh CWDM Mux Demux bạn có thể gửi cho tôi thêm chi tiết như loại, kích thước, số lượng, chất liệu, v.v.

Chờ hồi âm của bạn.