• 10 kênh ABS BOX CWDM MUX DEMUX
  • 10 kênh ABS BOX CWDM MUX DEMUX
10 kênh ABS BOX CWDM MUX DEMUX

10 kênh ABS BOX CWDM MUX DEMUX

Thông tin chi tiết sản phẩm:

Nguồn gốc: Trung Quốc
Hàng hiệu: Gvdlink
Chứng nhận: CE,ROHS,FCC
Số mô hình: GVD-CWDM-3353

Thanh toán:

Số lượng đặt hàng tối thiểu: 1 cái
Giá bán: Negotiable
chi tiết đóng gói: Tiêu chuẩn trung tính hoặc đóng gói thương hiệu
Thời gian giao hàng: 1-5 ngày làm việc
Điều khoản thanh toán: T / T, Western Union, MoneyGram, L / C, Paypal
Khả năng cung cấp: 3500 chiếc mỗi tuần
Giá tốt nhất Tiếp xúc

Thông tin chi tiết

Tên sản phẩm: CWux Mux Demux Wavelengt20nmh: 10 kênh 1330-1530nm
Giãn cách kênh: 20nm Băng thông kênh: ± 6,5nm
mất chèn: 2.1dB (có đầu nối và bộ điều hợp) Cách ly kênh liền kề: 30dB
Cách ly kênh không liền kề: 40dB Mất mát trở lại: 45dB
Chỉ thị: 50dB Phân cực phụ thuộc mất: ≤ 0,3dB
Nhiệt độ: -40 ° C ~ + 85 ° C Kích thước (HxWxD): trong giá treo LGX
Điểm nổi bật:

HỘP ABS 20nm CWDM MUX DEMUX

,

1530nm 20nm CWDM MUX DEMUX

,

FCC 10 kênh CWDM MUX DEMUX

Mô tả sản phẩm

10 kênh ABS BOX CWDM MUX DEMUX

HỘP ABS CWDM MUX DEMUX 1330 ~ 1530nm với Màn hình và Cổng mở rộng Sợi kép

 

Giải mã         

  Có sẵn đầu nối LC / UPC SC / APC SC / UPC FC UPC  Hộp ABS hoặc giá gắn tùy chọn

Đặc trưng

  • Mất chèn thấp
  • Cách ly cao và PDL thấp
  • Thiết kế nhỏ gọn

  • Tính đồng nhất giữa các kênh tốt
  • Bước sóng hoạt động rộng: 1260nm ~ 1620nm hoặc 1460nm ~ 1620nm

  • Nhiệt độ hoạt động rộng: -40 ℃ ~ 85 ℃
  • Độ tin cậy và độ ổn định cao với tuân thủ RoHS và không có chì

Các bác sĩ cho biết:Dòng sản phẩm CWDM MUX / DEMUX của chúng tôi

Mô hình Sự miêu tả CH Qty
GVD-CM08M-4761 8ch CWDM Mux mô-đun 1470nm đến 1610nm sợi 2.0mm chiều dài 50cm số 8
GVD-CD08M-4761 Mô-đun 8ch CWDM Demux 1470nm đến 1610nm sợi 2.0mm chiều dài 50cm số 8
GVD-CX08R-4761 8ch CWDM Mux-Demux 1470nm đến 1610nm với khung 19 " số 8
GVD-CM08 + R-4761 Mô-đun 8 + 1ch CWDM Mux 1470nm đến 1610nm, với cổng thể hiện 1310 +/- 45nm cách ly> 15dB sợi 2.0mm chiều dài 50cm 9
GVD-CD08 + M-4761 Mô-đun CWDM Demux 8 + 1ch 1470nm đến 1610nm, với cổng thể hiện 1310 +/- 45nm cách ly> 15dB sợi 2.0mm chiều dài 50cm 9
GVD-CX08 + R-4761 8 + 1ch CWDM Mux-Demux 1470nm đến 1610nm, với cổng thể hiện 1310 +/- 40nm cách ly> 30dB với 19 "Chassis 9
GVD-CM12M-2761 12ch CWDM Mux mô-đun 1390nm đến 1610nm sợi 2.0mm 12
GVD-CD12M-2761 Mô-đun 12ch CWDM Demux sợi 1390nm đến 1610nm 2.0mm 12
GVD-CX12R-2761 12ch CWDM Mux-Demux 1390nm đến 1610nm sợi 2.0mm chiều dài 50cm, với khung máy 19 " 12
GVD-CM16M-2761 Mô-đun 16ch CWDM Mux sợi 1310nm đến 1610nm 2.0mm 16
GVD-CD16M-2761 Mô-đun 16ch CWDM Demux sợi 1310nm đến 1610nm 2.0mm 16
GVD-CX16R-2761 16ch CWDM Mux-Demux 1310nm đến 1610nm 2.0mm sợi dài 50cm, với khung 19 " 16
GVD-CM18M-2761 Mô-đun 18ch CWDM Mux sợi 1270nm đến 1610nm 2.0mm 18
GVD-CD18M-2761 Mô-đun 18ch CWDM Demux sợi 1270nm đến 1610nm 2.0mm 18
GVD-CX18R-2761 18ch CWDM Mux-Demux 1270nm đến 1610nm sợi 2.0mm dài 50cm, với khung 19 " 18
GVD-LGX8X-4761 Mô-đun 8ch CWDM Mux 1470nm đến 1610nm IN LGX rack số 8

 

Kiểm soát chất lượng của chúng tôi

10 kênh ABS BOX CWDM MUX DEMUX 0

10 kênh ABS BOX CWDM MUX DEMUX 1

Các ứng dụng

  • Hệ thống CWDM

  • Mạng PON

  • Liên kết CATV

OEM và ODM

 

Đặt hàng OEM và ODM đều có sẵn.

chúng tôi có thể cung cấp các sản phẩm theo yêu cầu của bạn, và thiết kế nhãn sản phẩm cho công ty của bạn.

 

Giải pháp của chúng tôi

Chúng tôi tập trung vàoCWDM MUX / DEMUXDWDM AAWG MUX và thụ động kháccác thành phần .chúng tôi có thể thiết kế giải pháp đầy đủ cho hệ thống mạng của bạn.thường trong hệ thống CWDM mux / DEMUX, có thể giúp bạn chọn bộ thu phát SFP, như CWDM SFP + CWDM SFP cho 1290 ~ 1610nm

 

Hiển thị dòng sản phẩm của chúng tôi (chúng tôi sẽ sử dụng CWDM SFP / SFP + trong hệ thống biểu tượng mux / demux)

10 kênh ABS BOX CWDM MUX DEMUX 2

10 kênh ABS BOX CWDM MUX DEMUX 3

Thông tin công ty

Thâm QuyếnGiao tiếp GaveidCông nghệ Co., Công ty TNHH chuyên sản xuất và tiếp thị các sản phẩm cáp quang, được thành lập vào năm 2008.

RoHS, ISO & CE chứng nhận, chúng tôi là nhà cung cấp vàng chuyên về lĩnh vực này 10 năm với chất lượng vượt trội, giá cả cạnh tranh và giải pháp tốt.

Năng lực cốt lõi của chúng tôi Chúng tôi chất xơ quang học của CFP, QSFP28, QSFP SR4 & LR4, CWDM SFP / XFP / X2, DWDM SFP / XFP / X2, các giải pháp DWDM, CWDM, WDM, MPO, AAWG, v.v.

Chúng tôi có Phòng Nghiên cứu & Phát triển độc lập với 8 kỹ sư lành nghề, với một số Trang thiết bị và các thiết bị, chẳng hạn như bộ chuyển mạch và bộ định tuyến, để kiểm tra và quy trình chi tiết hơn.

Chúng tôi cũng thế có liên quan quang học sản phẩm và giải pháp tốt để đáp ứng khách hàng ' các yêu cầu.

Khách hàng mới và cũ được chào đón nồng nhiệt đến thăm nhà máy và văn phòng của chúng tôi để hợp tác hơn nữa.

Hy vọng xây dựng một mối quan hệ kinh doanh với bạn.

Muốn biết thêm chi tiết về sản phẩm này
10 kênh ABS BOX CWDM MUX DEMUX bạn có thể gửi cho tôi thêm chi tiết như loại, kích thước, số lượng, chất liệu, v.v.

Chờ hồi âm của bạn.