• Bộ thu phát quang DS-SFP-FC16G-LW 1310nm 40G
  • Bộ thu phát quang DS-SFP-FC16G-LW 1310nm 40G
Bộ thu phát quang DS-SFP-FC16G-LW 1310nm 40G

Bộ thu phát quang DS-SFP-FC16G-LW 1310nm 40G

Thông tin chi tiết sản phẩm:

Nguồn gốc: Trung Quốc
Hàng hiệu: Gvdlink
Chứng nhận: CE,ROHS,FCC
Số mô hình: GVD-SFP-FC16G-LW

Thanh toán:

Số lượng đặt hàng tối thiểu: 1 cái
Giá bán: Negotiable
chi tiết đóng gói: Tiêu chuẩn trung tính hoặc đóng gói thương hiệu
Thời gian giao hàng: 1-5 ngày làm việc
Điều khoản thanh toán: T / T, Western Union, MoneyGram, L / C, Paypal
Khả năng cung cấp: 3500 chiếc mỗi tuần
Giá tốt nhất Tiếp xúc

Thông tin chi tiết

Tên sản phẩm: thu phát quang Kiểu: SFP
Tốc độ dữ liệu: 16Gb / giây Bước sóng: 1310nm
Khoảng cách: 10km Kết nối: LC song công
Điều hành tạm thời: -20 ~ 70 C -40 ~ 85 C Linh kiện quang: DFB 1310nm
Năng lượng TX: -5 ~ + 2dBm Độ nhạy thu: <-12dBm
Sự bảo đảm: 3 năm
Điểm nổi bật:

Bộ thu phát quang 1310nm 40G 10km

,

Bộ thu phát quang FCC 1310nm 40G

,

Bộ thu phát quang DS-SFP-FC16G-LW 40G

Mô tả sản phẩm

Bộ thu phát quang DS-SFP-FC16G-LW 1310nm 40G

cisco DS-SFP-FC16G-LW Tương thích 16G Kênh cáp quang SFP + Mô-đun thu phát DOM 1310nm 10km

 

Đặc trưng
● Hỗ trợ tốc độ bit lên đến 14.025Gbps

● Dấu chân SFP + có thể cắm nóng

● Diode quang mã PIN và laser DFB 1310nm, Tối đa 10 km để truyền SMF

● Tuân theo SFP + MSA và SFF-8472 với ổ cắm LC song công

● Chức năng chẩn đoán kỹ thuật số tích hợp

● Nguồn điện đơn + 3.3V

● Vỏ kim loại, cho EMI thấp hơn

● Tuân thủ ROHS và không chứa chì

● Nhiệt độ hoạt động: Tiêu chuẩn 0 ~ 70ºC, Mở rộng -10 ~ 85ºC, Công nghiệp -40 ~ 85ºC

 

Các ứng dụng
● Kênh cáp quang 4G / 8G / 16G

Thông tin đặt hàng

DS-SFP-FC16G-LW Bộ thu phát 16G FC SFP + LW SMF 1310nm 10km LC DOM 0 ~ 70ºC
DS-SFP-FC16G-SW Bộ thu phát 16G FC SFP + SW MMF 850nm 100m LC DOM 0 ~ 70ºC
DS-SFP-FC32G-SW Bộ thu phát 32G FC SFP + SW MMF 850nm 100m LC DOM 0 ~ 70ºC

Sự miêu tả
16G LW của Gvdlink là mô-đun thu phát SFP + dạng nhỏ có thể cắm được cho các ứng dụng tầm xa 16G Fibre Channel (16GFC).

Nó hỗ trợ liên kết lên đến 10km qua cáp quang Single Mode (SMF).Mô-đun này có bộ phát laser DFB 1310nm có độ tin cậy cao và

Bộ dò ảnh PIN vào đầu nối quang LC song công.16G SFP + LW là bộ thu phát quang 1310nm được đánh giá cao, hỗ trợ các thông số kỹ thuật Kênh sợi quang 14.025 / 8.5 / 4.25G.Nó tuân thủ Thỏa thuận đa nguồn cung ứng có thể phù hợp với yếu tố hình thức nhỏ (MSA)

SFF-8431 Phiên bản 4.1 và SFF-8472 Phiên bản 11.0.Nó phù hợp để sử dụng với bộ chuyển mạch SAN, bộ định tuyến, thẻ giao diện mạng (NIC) và

thiết bị mạng lưu trữ khác.

Có ba phiên bản của bộ thu phát 16G Fibre Channel SFP + LW cho các ứng dụng khác nhau.Các
Cấp tiêu chuẩn (0 ~ 70ºC) dành cho ứng dụng thương mại thông thường, cấp Mở rộng (-10 ~ 85ºC) dành cho Mở rộng
ứng dụng nhiệt độ và cấp Công nghiệp (-40 ~ 85ºC) được chế tạo với các thành phần mạnh mẽ và đáng tin cậy để đáp ứng
nhu cầu của ứng dụng công nghiệp trong điều kiện môi trường khắc nghiệt.

 

Trường hợp trưng bày nhà máy của chúng tôi

Bộ thu phát quang DS-SFP-FC16G-LW 1310nm 40G 0

Bộ thu phát quang DS-SFP-FC16G-LW 1310nm 40G 1

Kiểm soát chất lượng của chúng tôi

Bộ thu phát quang DS-SFP-FC16G-LW 1310nm 40G 2

 

Dòng sản phẩm của chúng tôi trưng bày

Bộ thu phát quang DS-SFP-FC16G-LW 1310nm 40G 3

Câu hỏi thường gặp

 

Q1.Tôi có thể có một đơn đặt hàng mẫu?MOQ của bạn là gì?
A2: Vâng, chúng tôi hoan nghênh đơn đặt hàng mẫu để thử nghiệm và kiểm tra chất lượng.Mẫu hỗn hợp có thể chấp nhận được, Chúng tôi không có MOQ, 1 mẫu có sẵn.

 

Quý 2.Làm thế nào để công ty của bạn làm liên quan đến kiểm soát chất lượng?

A2: Mọi sợi quang đều được kiểm tra riêng lẻ tại trung tâm kiểm tra của chúng tôi và cũng được kiểm tra khả năng tương thích trên nhiều nhãn hiệu thiết bị mạng khác nhau

 

Q3.Các điều khoản thương mại là gì?

A3: Thời gian dẫn: quang học phổ biến nhất trong kho, sẵn sàng vận chuyển.một số quang học chuyên biệt và có giá trị cao hơn có thời gian dẫn đầu ngắn.

Thời hạn thanh toán: Western union, T / T, Aliexpress escow, money gram, thanh toán tiền mặt

Bảo hành: 3 năm

 

Q4.Phạm vi nhiệt độ hoạt động của mô-đun quang học là gì?

A4: Phạm vi nhiệt độ thương mại (COM): 0 đến 70 ° C (32 đến 158 ° F)

Dải nhiệt độ mở rộng (EXT): - 5 đến 85 ° C (23 đến 185 ° F)

Phạm vi nhiệt độ công nghiệp (IND) :: - 40 đến 85 ° C (-40 đến 185 ° F)

Phạm vi nhiệt độ lưu trữ: -40 đến + 85 ° C (-40 đến 185 ° F)

 

Q5.Tôi có thể sử dụng logo, nhãn và gói của riêng chúng tôi không?
A5: Có, chúng tôi có thể cung cấp dịch vụ OEM và theo yêu cầu của bạn, thiết kế nhãn sản phẩm, logo, PN, SN, gói.

 

Muốn biết thêm chi tiết về sản phẩm này
Bộ thu phát quang DS-SFP-FC16G-LW 1310nm 40G bạn có thể gửi cho tôi thêm chi tiết như loại, kích thước, số lượng, chất liệu, v.v.

Chờ hồi âm của bạn.