• Bộ thu phát quang 40GBASE-SR 40G tương thích Cisco QSFP-40G-SR-BD
  • Bộ thu phát quang 40GBASE-SR 40G tương thích Cisco QSFP-40G-SR-BD
  • Bộ thu phát quang 40GBASE-SR 40G tương thích Cisco QSFP-40G-SR-BD
  • Bộ thu phát quang 40GBASE-SR 40G tương thích Cisco QSFP-40G-SR-BD
Bộ thu phát quang 40GBASE-SR 40G tương thích Cisco QSFP-40G-SR-BD

Bộ thu phát quang 40GBASE-SR 40G tương thích Cisco QSFP-40G-SR-BD

Thông tin chi tiết sản phẩm:

Nguồn gốc: Trung Quốc
Hàng hiệu: Gvdlink
Chứng nhận: CE,ROHS,FCC
Số mô hình: GVD-QSFP-40G-SR-BD

Thanh toán:

Số lượng đặt hàng tối thiểu: 1 cái
Giá bán: Negotiable
chi tiết đóng gói: Tiêu chuẩn trung tính hoặc đóng gói thương hiệu
Thời gian giao hàng: 1-5 ngày làm việc
Điều khoản thanh toán: T / T, Western Union, MoneyGram, L / C, Paypal
Khả năng cung cấp: 3500 chiếc mỗi tuần
Giá tốt nhất Tiếp xúc

Thông tin chi tiết

Tên sản phẩm: thu phát quang Kiểu: QSFP
Tốc độ dữ liệu: 40Gb / giây Bước sóng: 832nm - 918nm
Khoảng cách: 150m @ OM4 * / 100m @ OM3 / 30m @ OM2 Kết nối: LC
Điều hành tạm thời: -20 ~ 70 C -40 ~ 85 C Sự bảo đảm: 3 năm
Điểm nổi bật:

Bộ thu phát quang 40GBASE-SR 40G

,

bộ thu phát bidi 40GBASE-SR 40g

,

bộ thu phát tương thích cisco QSFP-40G-SR-BD

Mô tả sản phẩm

Bộ thu phát quang 40GBASE-SR 40G tương thích Cisco QSFP-40G-SR-BD

Bộ thu phát LC song công hai chiều tương thích QSFP-40G-SR-BD 40GBASE-SR

 

Sự miêu tả

Các mô-đun thu phát QSFP + được thiết kế để sử dụng trong các liên kết Ethernet 40 Gigabit và giao diện khách 4x10G OTN qua cáp quang đơn mode. Các chức năng chẩn đoán kỹ thuật số có sẵn thông qua giao diện I2C, như được chỉ định bởi SFF-8636, SFF-8436.Bộ thu phát quang tuân thủ Chỉ thị RoHS 2011/65 / EU.

 

Đặc trưng

  • Hệ số dạng QSFP + có thể cắm nóng

  • Mô-đun thu phát song công 4 kênh

  • Mảng VCSEL 4x 850nm và mảng dò ảnh mã PIN

  • Tương thích với QSFP MSA, IEEE 802.3ba 40GBASE-SR4 và OTN OTU3

  • Tốc độ dữ liệu lên đến 44,6Gbps

  • Công suất tiêu thụ <1.5W

  • Tiếp cận tối đa 100m (OM3) hoặc 150m (OM4) qua MMF
  • Ngăn chứa LC
  • Nhiệt độ trường hợp hoạt động 0 ° C đến + 70 ° C
  • Điện áp cung cấp điện 3.3V

  • Tuân thủ RoHS 6 (không chì)

Các ứng dụng

  • Mạng khu vực thành phố lớn OTN OTU3

  • Mạng trung tâm dữ liệu Ethernet 40GBASE-SR4

Dòng sản phẩm QSFP 40G của chúng tôi

Mô hình của chúng tôi Mô hình CISCO Sự chỉ rõ
GVD-QSFP-40G-SR4 QSFP-40G-SR4 40G QSFP cho MMF 850nm 150m hoặc 300m
GVD-QSFP-40G-SR4 QSFP-40G-SR4-S 40G QSFP cho MMF 850nm 150m hoặc 300m
GVD-QSFP-40G-LR4 QSFP-40G-LR4 40G QSFP cho SMF 1310 10km
GVD-QSFP-40G-LR4 QSFP-40G-LR4-S 40G QSFP cho SMF 1310 10km
GVD-QSFP-40G-ER4 QSFP-40G-ER4 40G QSFP cho SMF 1310 40km
GVD-QSFP-40G-SR-BD QSFP-40G-SR-BD Mô-đun thu phát 40GBASE-SR-BiDi QSFP +
GVD-FET-40G FET-40G Máy kéo dài vải, 4 làn, 850 nm MMF MPO12
GVD-QSFP-40G-CSR-S QSFP-40G-CSR-S 40GBASE-SR-, MMF LC song công

 

 

Bảo hành


Chúng tôi bảo hành 3 năm cho tất cả các bộ thu phát quang kể từ ngày giao hàng.

 

 

Kiểm soát chất lượng
1. Kiểm tra vật liệu đầu vào
2. Kiểm tra đầy đủ sau khi mọi quy trình riêng lẻ kết thúc
3. Kiểm tra đầy đủ sau khi sản xuất xong một nửa
4. Kiểm tra đầy đủ trước khi đóng gói
5. Kiểm tra tại chỗ sau khi sản xuất
 

Câu hỏi thường gặp

 

1. Tôi có thể có một đơn đặt hàng mẫu?MOQ của bạn là gì?

Có, chúng tôi hoan nghênh đơn đặt hàng mẫu để thử nghiệm và kiểm tra chất lượng.Mẫu hỗn hợp có thể chấp nhận được, Chúng tôi không có MOQ,thậm chí 1pc mẫu vật đặt hàng có sẵn.


2. những gì là thời gian dẫn?
Đối với các sản phẩm thông thường.Chúng tôi giữ hàng, có thể giao hàng1-3 ngàysau khi nhận được thanh toán.Đối với số lượng lớn và các sản phẩm đặc biệt.Vui lòng kiểm tra thời gian giao hàng với đại diện bán hàng của chúng tôi.


3. làm thế nào để bạn vận chuyển hàng hóa và mất bao lâu để đến nơi?
Chúng tôi thường vận chuyển bằng DHL, UPS, FedEx hoặc TNT.Nó thường mất 3-5 ngày đến.


4. Liều lượng các mô-đun của bạn tương thích với CISCO.(HP / Extreme / Juniper, v.v.)
Có, chúng tôi mã hóa các bộ thu phát quang học tương thích với CISCO (HP / Extreme / Juniper).


5. điều khoản thanh toán của bạn là gì?
Thông thường, thời hạn thanh toán của chúng tôi: T / T, West Union hoặc Paypal.

 

6. thời gian bảo hành của bạn là gì
3 năm' sự bảo đảm cho tất cả các sản phẩm được vận chuyển từ chúng tôi.

 

7. Làm thế nào để đặt hàng?
Vui lòng gửi yêu cầu của bạn đến bộ phận bán hàng hoặc gọi cho đường dây nóng bán hàng của chúng tôi: + 86-13544042360 Đại diện bán hàng của chúng tôi sẽ liên hệ với bạn trong vòng 24 giờ.

 

số 8.Tôi có thể sử dụng logo và nhãn của riêng chúng tôi không?

Có, chúng tôi có thể cung cấp một Dịch vụ OEM và làm cho các sản phẩm với nhãn của riêng bạn.

 

Dòng sản phẩm của chúng tôi trưng bày

Bộ thu phát quang 40GBASE-SR 40G tương thích Cisco QSFP-40G-SR-BD 0

Bộ thu phát quang 40GBASE-SR 40G tương thích Cisco QSFP-40G-SR-BD 1

Muốn biết thêm chi tiết về sản phẩm này
Bộ thu phát quang 40GBASE-SR 40G tương thích Cisco QSFP-40G-SR-BD bạn có thể gửi cho tôi thêm chi tiết như loại, kích thước, số lượng, chất liệu, v.v.

Chờ hồi âm của bạn.