• Cáp vá điều hòa chế độ LC / MM OM1 2mm
Cáp vá điều hòa chế độ LC / MM OM1 2mm

Cáp vá điều hòa chế độ LC / MM OM1 2mm

Thông tin chi tiết sản phẩm:

Nguồn gốc: Trung Quốc
Hàng hiệu: Gvdlink
Chứng nhận: CE,ROHS,FCC
Số mô hình: Cáp vá điều hòa chế độ

Thanh toán:

Số lượng đặt hàng tối thiểu: 1 cái
Giá bán: Negotiable
chi tiết đóng gói: Tiêu chuẩn trung tính hoặc đóng gói thương hiệu
Thời gian giao hàng: 1-5 ngày làm việc
Điều khoản thanh toán: T / T, Western Union, MoneyGram, L / C, Paypal
Khả năng cung cấp: 3500 chiếc mỗi tuần
Giá tốt nhất Tiếp xúc

Thông tin chi tiết

Tên sản phẩm: Dây vá sợi Kiểu: Cáp vá điều hòa chế độ
Điều hành tạm thời: -20 ~ 70 C -40 ~ 85 C Sự bảo đảm: 3 năm
Điểm nổi bật:

Cáp vá điều hòa chế độ FCC OM1

,

cáp vá điều hòa chế độ LC / MM

,

dây vá điều hòa chế độ OM1

Mô tả sản phẩm

Cáp vá điều hòa chế độ LC / MM OM1 2mm

Cáp vá điều hòa chế độ

 

Vá dây cáp quang
Cáp quang vá (cáp quang, dây nhảy quang) tiếp tục gia tăng phổ biến.Do đặc tính suy hao thấp và băng thông cao, cáp sợi quang có thể được sử dụng ở khoảng cách xa hơn trong các trung tâm dữ liệu.Trọng lượng nhẹ và kích thước nhỏ cũng làm cho chúng trở nên lý tưởng cho các ứng dụng trong đó việc chạy cáp đồng là không thực tế.Một trong những lợi ích thực sự của nó là khả năng chống nhiễu điện từ (EMI).Cáp quang an toàn hơn vì việc chạm vào cáp quang để đọc tín hiệu dữ liệu có thể khó khăn và tốn kém hơn nhiều.

 

Đặc tính

Bộ điều hòa chế độ quang cung cấp một phương pháp thuận tiện và đáng tin cậy để kết nối các nhà máy sợi quang đa mode với thiết bị truyền dẫn dựa trên 1000Base-LX phù hợp với tiêu chuẩn IEEE 802.3.Điều hòa chế độ cung cấp một phương pháp bù trừ lõi sợi đơn mode với sợi đa mode tương ứng.Độ lệch đã hiệu chỉnh này làm giảm một hiện tượng được gọi là phân tán chế độ vi sai, hoặc DMD, có thể làm cho xung laser truyền lan ra và kết hợp thành các xung lân cận tạo ra lỗi bit trong tín hiệu truyền

Điều hòa chế độ được xây dựng dưới dạng một cáp vá song công đơn giản, vì vậy chúng có thể dễ dàng được cài đặt trong một hệ thống mà không cần thêm các thành phần hoặc phần cứng.Chiều dài của chúng có thể từ một mét trở lên để hỗ trợ hầu như mọi địa hình mạng

Ứng dụng
• Bộ khuếch đại sợi quang
• Liên kết cáp quang CATV
• Kiểm tra hệ thống cáp quang
• Kiểm tra hệ thống sợi quang
• Bồi thường phân tán
• Systerm viễn thông

Trưng bày sản phẩm của chúng tôi

Cáp vá điều hòa chế độ LC / MM OM1 2mm 0

 

 

 

 

 

Muốn biết thêm chi tiết về sản phẩm này
Cáp vá điều hòa chế độ LC / MM OM1 2mm bạn có thể gửi cho tôi thêm chi tiết như loại, kích thước, số lượng, chất liệu, v.v.

Chờ hồi âm của bạn.