• Bộ thu phát quang hai chiều sợi quang đơn GLC-BX40-D-I
Bộ thu phát quang hai chiều sợi quang đơn GLC-BX40-D-I

Bộ thu phát quang hai chiều sợi quang đơn GLC-BX40-D-I

Thông tin chi tiết sản phẩm:

Nguồn gốc: Trung Quốc
Hàng hiệu: Gvdlink
Chứng nhận: CE,ROHS,FCC
Số mô hình: GVD-1000BX-S43-40

Thanh toán:

Số lượng đặt hàng tối thiểu: 1 cái
Giá bán: Negotiable
chi tiết đóng gói: Tiêu chuẩn trung tính hoặc đóng gói thương hiệu
Thời gian giao hàng: 1-5 ngày làm việc
Điều khoản thanh toán: T / T, Western Union, MoneyGram, L / C, Paypal
Khả năng cung cấp: 3500 chiếc mỗi tuần
Giá tốt nhất Tiếp xúc

Thông tin chi tiết

Tên sản phẩm: thu phát quang Kiểu: SFP
Tốc độ dữ liệu: 1,25gb / giây Bước sóng: TX: 1490nm / RX: 1310nm
Khoảng cách: 40km Kết nối: LC đơn
Điều hành tạm thời: -20 ~ 70 C -40 ~ 85 C Sự bảo đảm: 3 năm
Điểm nổi bật:

bộ thu phát quang hai chiều sợi đơn

,

bộ thu phát hai chiều GLC-BX40-D-I sfp

,

mô-đun quang GLC-BX40-D-I sfp

Mô tả sản phẩm

Bộ thu phát quang hai chiều sợi quang đơn GLC-BX40-D-I

Tương thích GLC-BX40-DI 1.25G SFP BIDI Bộ thu phát sợi đơn 1490nm / 1310nm 40KM

 

1,25GBộ thu phát SFP được thiết kế đặc biệt cho các nhà cung cấp dịch vụ và các doanh nghiệp lớn yêu cầu một hệ thống có thể mở rộng, linh hoạt, hiệu quả về chi phí để ghép kênh, vận chuyển và bảo vệ dữ liệu tốc độ cao, lưu trữ, các ứng dụng thoại và video trong các ứng dụng điểm-điểm, thêm / thả, đổ chuông , cấu trúc liên kết mạng lưới và mạng hình sao.Sopto cung cấp dịch vụ OEM và các bộ thu phát cáp quang tương thích của Bên thứ ba (Cisco, Juniper, HP, Dell, v.v.).

Chúng tôi tập trung vào tất cả các loại mô-đun thu phát quang tương thích, bao gồm SFP, GBIC, SFP +, XENPAK, X2, XFP, BIDI, CWDM, DWDM và các mô-đun thu phát đặc biệt khác.Sản phẩm của chúng tôi tương thích với Cisco, Ciena, Extreme, Foundry, Avaya, D-link , H3C, HP, Alcatel, Riverstone, Enterasys, Netgear, Nortel, Juniper, Ruijie, Zyxel, Huawei, v.v.

 

Mô-đun thu phát sợi quang SFP Đặc trưng

  • Hỗ trợ tốc độ dữ liệu từ 100Mb / giây đến 2,5Gb / giây

  • Khoảng cách truyền từ 2km đến 120km qua SMF

  • Bộ tách sóng quang mã PIN và laser DFB 1490 / 1310nm

  • Khoảng cách lên đến 40km

  • Tuân theo SFP MSA và SFF-8472

  • Ổ cắm Simplex LC hoặc SC

  • Nhiệt độ trường hợp hoạt động

  • Tiêu chuẩn: 0 0 C ~ +70 0 C

  • Công nghiệp: -40 0 C ~ +85 0 C

  • Tương thích với RoHS

  • Hỗ trợ giám sát chẩn đoán kỹ thuật số (DDM)

Mô-đun thu phát sợi quang SFP Ưu điểm

  • Chất lượng cao với các chứng chỉ ISO9001, TUV, CE, FCC, UL và RoHS
  • Dòng sản phẩm đầy đủ

  • 100% đã kiểm tra
  • chuyển phát nhanh

  • Bảo hành 5 năm

Mô-đun thu phát sợi quang SFP Các ứng dụng

  • SONET / SDH

  • Kênh sợi quang

  • mạng Ethernet tốc độ cao

  • Ethernet nhanh

  • Các liên kết quang học khác

Dòng sản phẩm WDM (BIDI) SFP của chúng tôi

 

P / N Tỷ lệ Khoảng cách Bước sóng Tư nối DMMI
GVD-100BX-S43-3 155 triệu 3km 1490nm / 1310nm SC / LC Y / N
GVD-100BX-S34-3 155 triệu 3km 1310nm / 1490nm SC / LC Y / N
GVD-100BX-S53-3 155 triệu 3km 1550nm / 1310nm SC / LC Y / N
GVD-100BX-S35-3 155 triệu 3km 1310nm / 1550nm SC / LC Y / N
GVD-100BX-S43-20 155 triệu 20km 1490nm / 1310nm SC / LC Y / N
GVD-100BX-S34-20 155 triệu 20km 1310nm / 1490nm SC / LC Y / N
GVD-100BX-S53-20 155 triệu 20km 1550nm / 1310nm SC / LC Y / N
GVD-100BX-S35-20 155 triệu 20km 1310nm / 1550nm SC / LC Y / N
GVD-100BX-S43-40 155 triệu 40km 1490nm / 1310nm SC / LC Y / N
GVD-100BX-S34-40 155 triệu 40km 1310nm / 1490nm SC / LC Y / N
GVD-100BX-S53-40 155 triệu 40km 1550nm / 1310nm SC / LC Y / N
GVD-100BX-S35-40 155 triệu 40km 1310nm / 1550nm SC / LC Y / N
GVD-100BX-S54-80 155 triệu 80km 1590nm / 1490nm SC / LC Y / N
GVD-100BX-S45-80 155 triệu 80km 1490nm / 1590nm SC / LC Y / N
GVD-100BX-S54-120 155 triệu 120km 1590nm / 1490nm SC / LC Y / N
GVD-100BX-S45-120 155 triệu 120km 1490nm / 1590nm SC / LC Y / N
GVD-1000BX-S43-3 1,25G 3km 1490nm / 1310nm SC / LC Y / N
GVD-1000BX-S34-3 1,25G 3km 1310nm / 1490nm SC / LC Y / N
GVD-1000BX-S53-3 1,25G 3km 1550nm / 1310nm SC / LC Y / N
GVD-1000BX-S35-3 1,25G 3km 1310nm / 1550nm SC / LC Y / N
GVD-1000BX-S43-20 1,25G 20km 1490nm / 1310nm SC / LC Y / N
GVD-1000BX-S34-20 1,25G 20km 1310nm / 1490nm SC / LC Y / N
GVD-1000BX-S53-20 1,25G 20km 1550nm / 1310nm SC / LC Y / N
GVD-1000BX-S35-20 1,25G 20km 1310nm / 1550nm SC / LC Y / N
GVD-1000BX-S43-40 1,25G 40km 1490nm / 1310nm SC / LC Y / N
GVD-1000BX-S34-40 1,25G 40km 1310nm / 1490nm SC / LC Y / N
GVD-1000BX-S53-40 1,25G 40km 1550nm / 1310nm SC / LC Y / N
GVD-1000BX-S35-40 1,25G 40km 1310nm / 1550nm SC / LC Y / N
GVD-1000BX-S54-80 1,25G 80km 1590nm / 1490nm SC / LC Y / N
GVD-1000BX-S45-80 1,25G 80km 1490nm / 1590nm SC / LC Y / N
GVD-1000BX-S54-120 1,25G 120km 1590nm / 1490nm SC / LC Y / N

 

Bảo hành
Chúng tôi cam kết tất cả các thiết bị thu phát quang được quảng cáo là thương hiệu mới với các thành phần và bộ phận mới, tất cả đều bằng vật liệu mới.Tất cả các bộ thu phát quang học đều đã qua kiểm tra chức năng và kiểm tra lão hóa.Chúng tôi bảo hành 3 năm cho tất cả các bộ thu phát quang kể từ ngày giao hàng.

 

Trưng bày sản phẩm của chúng tôi

Bộ thu phát quang hai chiều sợi quang đơn GLC-BX40-D-I 0

Muốn biết thêm chi tiết về sản phẩm này
Bộ thu phát quang hai chiều sợi quang đơn GLC-BX40-D-I bạn có thể gửi cho tôi thêm chi tiết như loại, kích thước, số lượng, chất liệu, v.v.

Chờ hồi âm của bạn.