• Mô-đun thu phát sợi quang SFP 20KM SFP tương thích GLC-BX-U
Mô-đun thu phát sợi quang SFP 20KM SFP tương thích GLC-BX-U

Mô-đun thu phát sợi quang SFP 20KM SFP tương thích GLC-BX-U

Thông tin chi tiết sản phẩm:

Nguồn gốc: Trung Quốc
Hàng hiệu: Gvdlink
Chứng nhận: CE,ROHS,FCC
Số mô hình: GVD-1000BX-S34

Thanh toán:

Số lượng đặt hàng tối thiểu: 1 cái
Giá bán: Negotiable
chi tiết đóng gói: Tiêu chuẩn trung tính hoặc đóng gói thương hiệu
Thời gian giao hàng: 1-5 ngày làm việc
Điều khoản thanh toán: T / T, Western Union, MoneyGram, L / C, Paypal
Khả năng cung cấp: 3500 chiếc mỗi tuần
Giá tốt nhất Tiếp xúc

Thông tin chi tiết

Tên sản phẩm: thu phát quang Kiểu: SFP
Tốc độ dữ liệu: 1,25gb / giây Bước sóng: TX: 1310nm / RX: 1490nm
Khoảng cách: 20km Kết nối: LC đơn
Điều hành tạm thời: -20 ~ 70 C -40 ~ 85 C Sự bảo đảm: 3 năm
Điểm nổi bật:

Mô-đun thu phát SFP 20KM

,

Mô-đun thu phát SFP tương thích GLC-BX-U

,

Mô-đun quang sfp tương thích GLC-BX-U

Mô tả sản phẩm

Mô-đun thu phát sợi quang SFP 20KM SFP tương thích GLC-BX-U

 

Tương thích GLC-BX-U 1.25G SFP BIDI Bộ thu phát 1310nm / 1490nm 20KM sợi đơn

 

 

Các bộ thu phát SFP là các mô-đun hiệu suất cao, tiết kiệm chi phí hỗ trợ tốc độ dữ liệu 155Mbps và khoảng cách truyền 160 km với SMF.

 

Bộ thu phát bao gồm ba phần: bộ phát laser DFB, điốt quang PIN tích hợp với bộ tiền khuếch đại trở kháng xuyên (TIA) và bộ điều khiển MCU.Tất cả các mô-đun đều đáp ứng các yêu cầu về an toàn laser loại I.

 

Các bộ thu phát tương thích với Thỏa thuận đa nguồn SFP (MSA) và SFF-8472.Để biết thêm thông tin, vui lòng tham khảo SFP MSA.

 

Mô-đun thu phát sợi quang SFP Đặc trưng

  • Hỗ trợ tốc độ dữ liệu từ 100Mb / giây đến 2,5Gb / giây

  • Khoảng cách truyền từ 2km đến 120km qua SMF

  • Bộ tách sóng quang PIN hoặc APD 1310/1490 / 1550nm DFB hoặc FP

  • Khoảng cách lên đến 20km

  • Giao diện đầu nối Simpex LC

  • Tuân theo SFP MSA và SFF-8472

  • Ổ cắm Simplex LC hoặc SC

  • Nhiệt độ trường hợp hoạt động

  • Tiêu chuẩn: 0 0 C ~ +70 0 C

  • Công nghiệp: -40 0 C ~ +85 0 C

  • Hỗ trợ giám sát chẩn đoán kỹ thuật số (DDM)

  • Tương thích với RoHS

Ưu điểm của mô-đun thu phát sợi quang SFP

  • Dòng sản phẩm đầy đủ

  • Chất lượng cao với các chứng chỉ ISO9001, TUV, CE, FCC, UL và RoHS
  • 100% đã kiểm tra
  • bảo hành 3 năm
  • chuyển phát nhanh

Ứng dụng mô-đun thu phát sợi quang SFP

  • SONET / SDH

  • mạng Ethernet tốc độ cao

  • Kênh sợi quang

  • Ethernet nhanh

  • Các liên kết quang học khác

Dòng sản phẩm WDM (BIDI) SFP của chúng tôi

 

P / N Tỷ lệ Khoảng cách Bước sóng Tư nối DMMI
GVD-100BX-S43-3 155 triệu 3km 1490nm / 1310nm SC / LC Y / N
GVD-100BX-S34-3 155 triệu 3km 1310nm / 1490nm SC / LC Y / N
GVD-100BX-S53-3 155 triệu 3km 1550nm / 1310nm SC / LC Y / N
GVD-100BX-S35-3 155 triệu 3km 1310nm / 1550nm SC / LC Y / N
GVD-100BX-S43-20 155 triệu 20km 1490nm / 1310nm SC / LC Y / N
GVD-100BX-S34-20 155 triệu 20km 1310nm / 1490nm SC / LC Y / N
GVD-100BX-S53-20 155 triệu 20km 1550nm / 1310nm SC / LC Y / N
GVD-100BX-S35-20 155 triệu 20km 1310nm / 1550nm SC / LC Y / N
GVD-100BX-S43-40 155 triệu 40km 1490nm / 1310nm SC / LC Y / N
GVD-100BX-S34-40 155 triệu 40km 1310nm / 1490nm SC / LC Y / N
GVD-100BX-S53-40 155 triệu 40km 1550nm / 1310nm SC / LC Y / N
GVD-100BX-S35-40 155 triệu 40km 1310nm / 1550nm SC / LC Y / N
GVD-100BX-S54-80 155 triệu 80km 1590nm / 1490nm SC / LC Y / N
GVD-100BX-S45-80 155 triệu 80km 1490nm / 1590nm SC / LC Y / N
GVD-100BX-S54-120 155 triệu 120km 1590nm / 1490nm SC / LC Y / N
GVD-100BX-S45-120 155 triệu 120km 1490nm / 1590nm SC / LC Y / N
GVD-1000BX-S43-3 1,25G 3km 1490nm / 1310nm SC / LC Y / N
GVD-1000BX-S34-3 1,25G 3km 1310nm / 1490nm SC / LC Y / N
GVD-1000BX-S53-3 1,25G 3km 1550nm / 1310nm SC / LC Y / N
GVD-1000BX-S35-3 1,25G 3km 1310nm / 1550nm SC / LC Y / N
GVD-1000BX-S43-20 1,25G 20km 1490nm / 1310nm SC / LC Y / N
GVD-1000BX-S34-20 1,25G 20km 1310nm / 1490nm SC / LC Y / N
GVD-1000BX-S53-20 1,25G 20km 1550nm / 1310nm SC / LC Y / N
GVD-1000BX-S35-20 1,25G 20km 1310nm / 1550nm SC / LC Y / N
GVD-1000BX-S43-40 1,25G 40km 1490nm / 1310nm SC / LC Y / N
GVD-1000BX-S34-40 1,25G 40km 1310nm / 1490nm SC / LC Y / N
GVD-1000BX-S53-40 1,25G 40km 1550nm / 1310nm SC / LC Y / N
GVD-1000BX-S35-40 1,25G 40km 1310nm / 1550nm SC / LC Y / N
GVD-1000BX-S54-80 1,25G 80km 1590nm / 1490nm SC / LC Y / N
GVD-1000BX-S45-80 1,25G 80km 1490nm / 1590nm SC / LC Y / N
GVD-1000BX-S54-120 1,25G 120km 1590nm / 1490nm SC / LC Y / N

 

Bảo hành
Chúng tôi cam kết tất cả các thiết bị thu phát quang được quảng cáo là thương hiệu mới với các thành phần và bộ phận mới, tất cả đều bằng vật liệu mới.Tất cả các bộ thu phát quang học đều đã qua kiểm tra chức năng và kiểm tra lão hóa.Chúng tôi bảo hành 3 năm cho tất cả các bộ thu phát quang kể từ ngày giao hàng.

 

Những gì chúng tôi tập trung

Chúng tôi tập trung vào tất cả các loại mô-đun thu phát quang tương thích, bao gồm SFP, GBIC, SFP +, XENPAK, X2, XFP, BIDI, CWDM, DWDM và các mô-đun thu phát đặc biệt khác.Sản phẩm của chúng tôi tương thích với Cisco, Ciena, H3C, HP, Extreme, Foundry, Avaya, D-link, Alcatel, Riverstone, Enterasys, Netgear, Nortel, Juniper, Ruijie, Zyxel, Huawei, v.v.

 

Trưng bày sản phẩm của chúng tôi

Mô-đun thu phát sợi quang SFP 20KM SFP tương thích GLC-BX-U 0

 

Câu hỏi thường gặp

Q: Những điều khoản thanh toán nào bạn chấp nhận?

A: T / T, L / C trả ngay, Western Union được chấp nhận.Các điều khoản thanh toán khác có thể thương lượng.

Q: những gì là thời gian dẫn?

A: Đối với các sản phẩm tiêu chuẩn, chúng tôi giữ đủ kho, cqn xuất xưởng trong 1-3 ngày sau khi xác nhận PO. Đối với số lượng lớn và các sản phẩm đặc biệt, vui lòng kiểm tra thời gian dẫn với đại diện bán hàng của chúng tôi.

Q: những cách vận chuyển bạn có thể cung cấp là gì?

A: Đối với số lượng nhỏ, chúng tôi vận chuyển bằng Chuyển phát nhanh như DHL, FedEX, TNT, UPS, EMS, v.v. Đối với số lượng lớn, chúng tôi có thể sử dụng phương thức vận chuyển khác do khách hàng chỉ định.

Q: Sản phẩm của bạn có thể tương thích với những euipments nào?

A: Sản phẩm của chúng tôi có thể tương thích với tất cả các thương hiệu thị trường.

Q: Làm thế nào để đặt hàng?

A: 1> Xác nhận chi tiết đơn hàng với đại diện bán hàng của chúng tôi.
2> Hóa đơn Proforma được xác nhận, đơn đặt hàng sẽ được sắp xếp khi nhận được thanh toán của bạn.
3> Xác nhận chi tiết vận chuyển và gửi hàng hóa, số theo dõi sẽ được gửi cho bạn ngay sau khi lô hàng được nhận.
4> Chúng tôi sẽ giúp theo dõi hàng hóa của bạn cho đến khi bạn nhận được chúng một cách an toàn.

Muốn biết thêm chi tiết về sản phẩm này
Mô-đun thu phát sợi quang SFP 20KM SFP tương thích GLC-BX-U bạn có thể gửi cho tôi thêm chi tiết như loại, kích thước, số lượng, chất liệu, v.v.

Chờ hồi âm của bạn.