• DWDM-2CSFP120-60.61 1560.61nm Bộ thu phát DWDM SFP 120km
DWDM-2CSFP120-60.61 1560.61nm Bộ thu phát DWDM SFP 120km

DWDM-2CSFP120-60.61 1560.61nm Bộ thu phát DWDM SFP 120km

Thông tin chi tiết sản phẩm:

Nguồn gốc: Trung Quốc
Hàng hiệu: Gvdlink
Chứng nhận: CE,ROHS,FCC
Số mô hình: GVD-DW-2CSFP120-60.61

Thanh toán:

Số lượng đặt hàng tối thiểu: 1 cái
Giá bán: Negotiable
chi tiết đóng gói: Tiêu chuẩn trung tính hoặc đóng gói thương hiệu
Thời gian giao hàng: 1-5 ngày làm việc
Điều khoản thanh toán: T / T, Western Union, MoneyGram, L / C, Paypal
Khả năng cung cấp: 3500 chiếc mỗi tuần
Giá tốt nhất Tiếp xúc

Thông tin chi tiết

Tên sản phẩm: thu phát quang Kiểu: SFP
Tốc độ dữ liệu: 155M ~ 2,67Gb / giây Bước sóng: 1560,61nm
Khoảng cách: 120km Kết nối: LC kép
Điều hành tạm thời: -20 ~ 70 C -40 ~ 85 C Sự bảo đảm: 3 năm
Điểm nổi bật:

Bộ thu phát DWDM SFP 120 km

,

Bộ thu phát 1560

,

61nm DWDM SFP

Mô tả sản phẩm

DWDM-2CSFP120-60.61 1560.61nm Bộ thu phát DWDM SFP 120km

DWDM-2CSFP120-60.61 Tương thích 155M ~ 2,67G DWDM SFP 1560,61nm Bộ thu phát 120km

 

Sự miêu tả

 

Điều này DWDM-2CSFP120-60.61bộ thu phát SFP + tương thích cung cấp 10GBase-LR vượt xa lên đến 120 km qua sợi quang đơn mode (SMF) ở bước sóng 1560,61nm sử dụng đầu nối Dual LC.Nó được đảm bảo tương thích 100% với bộ thu phát tương đương.Bộ thu phát có thể hoán đổi nóng, dễ cài đặt này đã được lập trình, tuần tự hóa duy nhất và thử nghiệm lưu lượng dữ liệu và ứng dụng để đảm bảo rằng nó sẽ khởi tạo và hoạt động giống hệt nhau.Hỗ trợ giám sát quang kỹ thuật số (DOM) cũng có mặt để cho phép truy cập vào các thông số hoạt động theo thời gian thực.Chúng tôi đứng sau chất lượng sản phẩm của mình và tự hào cung cấp bảo hành trọn đời có giới hạn.

 

 

Các bác sĩ cho biết:Dòng sản phẩm SFP DWDM của chúng tôi

P / N Tỷ lệ Khoảng cách LD PD
GVD-DW-SFP-XXXX 1,25G 80km DFB làm mát APD
GVD-DW-SFP120-XXXX 1,25G 120km DFB làm mát
GVD-DW-2CSFP-XXXX2 2,5G 80km DFB làm mát APD
GVD-DW-2CSFP120-XXXX 2,5G 120km DFB làm mátA APD

"xxxx" nghĩa là bước sóng, ví dụ "xxxx = 1552,52"

 

Đặc trưng

  • Bước sóng là 1560,61nm

  • Thích hợp để sử dụng trong hệ thống DWDM khoảng cách kênh 100GHz

  • Tốc độ dữ liệu lên đến 2,67Gb / s
  • OC48 Tầm xa 120km
  • Tuân thủ DWDM SFP MSA
  • Tuân thủ bước sóng khởi động nguội
  • Ngân sách liên kết mở rộng với công nghệ bộ thu APD
  • Tiêu tán công suất thấp <1,3W Tối đa
  • -5ºC đến 70ºC Nhiệt độ trường hợp hoạt động
  • Hiệu suất chẩn đoán Giám sát nhiệt độ mô-đun, điện áp cung cấp, dòng điện phân cực laser, truyền công suất quang, nhận công suất quang, nhiệt độ laser và dòng điện TEC

  • Tuân thủ RoHS và không có chì

Ưu điểm

  • Chất lượng cao với các chứng chỉ ISO9001, TUV, CE, FCC, UL và RoHS
  • 100% đã kiểm tra
  • Dòng sản phẩm đầy đủ

  • giao hàng rất nhanh
  • bảo hành 3 năm

Các ứng dụng

 

--100Base-LX Ethernet
--SONET OC-3 / SDH STM-1
- Ethernet nhanh
- Mạng Metro / Access
--1 × Kênh sợi quang
- Các liên kết quang học khác

 

Dịch vụ của chúng tôi

1. Bảo hành

Bảo hành ba năm, đổi trả miễn phí ba tháng và sửa chữa miễn phí một năm.

2. OEM, ODM được chào đón.

3. mẫu miễn phí sẽ được cung cấp.

Mẫu miễn phí dưới một giá trị nhất định có sẵn, với chi phí vận chuyển hàng hóa thu thập.

4. bất kỳ yêu cầu được chào đón.

Mọi thắc mắc sẽ được trả lời trong vòng 24 giờ.

5. Dịch vụ sau bán hàng.
a.Từ khi bắt đầu sản xuất cho đến khi giao hàng thành công, chúng tôi sẽ theo dõi thời gian và đăng trạng thái cho bạn.
b.Khi hàng hóa đến nơi, nếu bạn có câu hỏi sau khi kiểm tra, vui lòng liên hệ với chúng tôi, chúng tôi sẽ cung cấp giải pháp.

 

Những gì chúng tôi tập trung

Chúng tôi tập trung vào tất cả các loại mô-đun thu phát quang tương thích, bao gồm GBIC, SFP, SFP +,XENPAK, X2, BIDI, XFP,CWDM, DWDM và các mô-đun thu phát đặc biệt khác.Sản phẩm của chúng tôi tương thích với Cisco, Ciena, H3C, Extreme,HP, Foundry, D-link, Avaya, Alcatel, Riverstone, Enterasys, Netgear, Nortel, Juniper, Ruijie, Zyxel, Huawei, v.v.

 

Dòng sản phẩm của chúng tôi trưng bày

DWDM-2CSFP120-60.61 1560.61nm Bộ thu phát DWDM SFP 120km 0

 

 

 

Muốn biết thêm chi tiết về sản phẩm này
DWDM-2CSFP120-60.61 1560.61nm Bộ thu phát DWDM SFP 120km bạn có thể gửi cho tôi thêm chi tiết như loại, kích thước, số lượng, chất liệu, v.v.

Chờ hồi âm của bạn.