• Mô-đun thu phát sợi quang SFP 1450nm tương thích CWDM-SFP-1450
  • Mô-đun thu phát sợi quang SFP 1450nm tương thích CWDM-SFP-1450
  • Mô-đun thu phát sợi quang SFP 1450nm tương thích CWDM-SFP-1450
Mô-đun thu phát sợi quang SFP 1450nm tương thích CWDM-SFP-1450

Mô-đun thu phát sợi quang SFP 1450nm tương thích CWDM-SFP-1450

Thông tin chi tiết sản phẩm:

Nguồn gốc: Trung Quốc
Hàng hiệu: Gvdlink
Chứng nhận: CE,ROHS
Số mô hình: GVD-CW-SFP-45

Thanh toán:

Số lượng đặt hàng tối thiểu: 1 cái
Giá bán: Negotiable
chi tiết đóng gói: Tiêu chuẩn trung tính hoặc đóng gói thương hiệu
Thời gian giao hàng: 1-5 ngày làm việc
Điều khoản thanh toán: T / T, Western Union, MoneyGram, L / C, Paypal
Khả năng cung cấp: 3500 chiếc mỗi tuần
Giá tốt nhất Tiếp xúc

Thông tin chi tiết

Tên sản phẩm: thu phát quang Kiểu: SFP
Tốc độ dữ liệu: 1,25G Bước sóng: 1450nm
Khoảng cách: 80km Kết nối: LC đôi
Điều hành tạm thời: 0 ~ 70 C Sự bảo đảm: 3 năm
Điểm nổi bật:

Mô-đun thu phát sợi quang SFP 1450nm

,

Mô-đun thu phát SFP CWDM-SFP-1450

,

bộ thu phát quang CWDM-SFP-1450 sfp

Mô tả sản phẩm

Mô-đun thu phát sợi quang SFP 1450nm tương thích CWDM-SFP-1450

Bộ thu phát DOM tương thích CWDM-SFP-45 CWDM SFP 1.25G 1450nm 80km

 

Mô-đun thu phát sợi quang SFP Sự miêu tả

 

Các bộ thu phát SFP là các mô-đun hiệu suất cao, tiết kiệm chi phí, hỗ trợ tốc độ dữ liệu 1,25Gb / giây và khoảng cách truyền 80 km với SMF.Bộ thu phát bao gồm ba phần: bộ phát laser CWDM DFB không được làm mát, điốt quang PIN tích hợp với bộ tiền khuếch đại trở kháng xuyên (TIA) và bộ điều khiển MCU.Tất cả các mô-đun đều đáp ứng các yêu cầu về an toàn laser loại I.Các bộ thu phát tương thích với Thỏa thuận đa nguồn SFP (MSA) và SFF-8472.Để biết thêm thông tin, vui lòng tham khảo SFP MSA.

 

Gvdlink CWDM SFP 80km có thể cắm được hệ số dạng nhỏ (SFP) là bộ thu phát quang WDM thô được sử dụng trong truyền thông quang cho cả các ứng dụng viễn thông và truyền thông dữ liệu trên các kênh CWDM như sau
CWDM SFP 1270, CWDM SFP 1290, CWDM SFP 1310, CWDM SFP 1330,
CWDM SFP 1350, CWDM SFP 1370, CWDM SFP 1390, CWDM SFP 1410,
CWDM SFP 1430, CWDM SFP 1450, CWDM SFP 1470, CWDM SFP 1490,
CWDM SFP 1510, CWDM SFP 1530, CWDM SFP 1550, CWDM SFP 1570
CWDM SFP 1590nm, CWDM SFP 1610nm

 

Mô-đun thu phát sợi quang SFP Đặc trưng

  • 18 Bước sóng Tần số kênh: 1270nm đến 1610nm CWDM Khoảng cách 20nm
  • Tốc độ 100Mb 1,25Gb 2,5Gb 4,25Gb ~ 10Gb
  • Tương thích với MSA Small Form-Factor Pluggable (SFP)
  • Tương thích với IEEE 802.3z Gigabit Ethernet 1000BASE-ZX
  • Tương thích với Kênh sợi quang 1X SM-LC-L FC-PI
  • Ngân sách điện lên đến 24dB dB
  • Với CWDM MUX như một hệ thống CWDM
  • Hot Pluggable

Mô-đun thu phát sợi quang SFP Ưu điểm

  • Chất lượng cao với các chứng chỉ ISO9001, TUV, CE, FCC, UL và RoHS
  • Dòng sản phẩm đầy đủ

  • 100% đã kiểm tra
  • chuyển phát nhanh

  • bảo hành 3 năm

Mô-đun thu phát sợi quang SFP Các ứng dụng

  • Tri Rate 1.0625 / 2.125 / 4.25Gbp / s Kênh sợi quang

  • 1.25 Gb / s 1000 BASE Ethernet
  • Hệ thống CWDM MUX / DEMUX

Dòng sản phẩm CWDM SFP của chúng tôi

Mô hình Tỷ lệ Khoảng cách LD PD
CWDM-SFP50-XX 1,25G 50km CWDM DFB GHIM
CWDM-SFP-XX 1,25G 80km CWDM DFB GHIM
CWDM-SFP120-XX 1,25G 120km CWDM DFB APD
CWDM-2CSFP-XX 2,5G 80km CWDM DFB GHIM

XX: 45 = 1450nm 

 

Những gì chúng tôi tập trung

Chúng tôi tập trung vào tất cả các loại mô-đun thu phát quang tương thích, bao gồm QSFP, QSFP28, SFP, GBIC, SFP +, XENPAK, X2, XFP, BIDI, CWDM, DWDM và các mô-đun thu phát đặc biệt khác.Sản phẩm của chúng tôi tương thích với Cisco, Ciena, Avaya, H3C, HP, Extreme, Foundry,D-link, Alcatel, Riverstone, Enterasys, Netgear, Nortel, Juniper, Ruijie, Zyxel, Huawei, v.v.

 

Lợi thế của chúng tôi

 

1.100% nối tiếp sạch sẽ niêm phong nhà máy của Cisco.
2. Khoảng không quảng cáo thực tế rộng rãi
3. Tiết kiệm tới 50% -92% trên bảng giá Toàn cầu
4. Thanh toán linh hoạt lô hàng
5. Dịch vụ Trải nghiệm Vô song

 

Dòng sản phẩm của chúng tôi trưng bày

Mô-đun thu phát sợi quang SFP 1450nm tương thích CWDM-SFP-1450 0

 

Muốn biết thêm chi tiết về sản phẩm này
Mô-đun thu phát sợi quang SFP 1450nm tương thích CWDM-SFP-1450 bạn có thể gửi cho tôi thêm chi tiết như loại, kích thước, số lượng, chất liệu, v.v.

Chờ hồi âm của bạn.