• Bộ thu phát DOM Gigabit Sfp 1350nm tương thích CWDM-SFP-1350
  • Bộ thu phát DOM Gigabit Sfp 1350nm tương thích CWDM-SFP-1350
  • Bộ thu phát DOM Gigabit Sfp 1350nm tương thích CWDM-SFP-1350
Bộ thu phát DOM Gigabit Sfp 1350nm tương thích CWDM-SFP-1350

Bộ thu phát DOM Gigabit Sfp 1350nm tương thích CWDM-SFP-1350

Thông tin chi tiết sản phẩm:

Nguồn gốc: Trung Quốc
Hàng hiệu: Gvdlink
Chứng nhận: CE,ROHS
Số mô hình: GVD-CW-SFP-35

Thanh toán:

Số lượng đặt hàng tối thiểu: 1 cái
Giá bán: Negotiable
chi tiết đóng gói: Tiêu chuẩn trung tính hoặc đóng gói thương hiệu
Thời gian giao hàng: 1-5 ngày làm việc
Điều khoản thanh toán: T / T, Western Union, MoneyGram, L / C, Paypal
Khả năng cung cấp: 3500 chiếc mỗi tuần
Giá tốt nhất Tiếp xúc

Thông tin chi tiết

Tên sản phẩm: thu phát quang Kiểu: SFP
Tốc độ dữ liệu: 1,25G Bước sóng: 1350nm
Khoảng cách: 80km Kết nối: LC đôi
Điều hành tạm thời: 0 ~ 70 C Sự bảo đảm: 3 năm
Điểm nổi bật:

Bộ thu phát 1350nm Gigabit Sfp

,

Bộ thu phát CWDM-SFP-1350 Gigabit Sfp

,

Mô-đun thu phát dom CWDM-SFP-1350

Mô tả sản phẩm

Bộ thu phát DOM Gigabit Sfp 1350nm tương thích CWDM-SFP-1350

Bộ thu phát DOM tương thích CWDM-SFP-35 CWDM SFP 1.25G 1350nm 80km

 

Mô-đun thu phát sợi quang SFP Sự miêu tả

Gvdlink CWDM SFP 80km có thể cắm được hệ số dạng nhỏ (SFP) là bộ thu phát quang WDM thô được sử dụng trong truyền thông quang cho cả các ứng dụng viễn thông và truyền thông dữ liệu trên các kênh CWDM như sau
CWDM SFP 1270, CWDM SFP 1290, CWDM SFP 1310, CWDM SFP 1330,
CWDM SFP 1350, CWDM SFP 1370, CWDM SFP 1390, CWDM SFP 1410,
CWDM SFP 1430, CWDM SFP 1450, CWDM SFP 1470, CWDM SFP 1490,
CWDM SFP 1510, CWDM SFP 1530, CWDM SFP 1550, CWDM SFP 1570
CWDM SFP 1590nm, CWDM SFP 1610nm

 

Mô-đun thu phát sợi quang SFP Đặc trưng

● Nguồn điện +3,3 V đơn

● Hỗ trợ 1,25Gbps

● Chức năng chẩn đoán kỹ thuật số tích hợp

● Khoảng cách truyền lên đến 80km

● Bộ phát DWDM EML ổn định nhiệt độ

● Có thể được sử dụng với hệ thống DWDM sợi đơn và hệ thống DWDM sợi kép

● Có sẵn ở tất cả các Bước sóng băng tần C trên Lưới DWDM ITU 100GHz hoặc 50GHz

● Nhiệt độ trường hợp hoạt động: Tiêu chuẩn: 0 ~ 70 ° C;Mở rộng: -20 ~ 85 ° C;Công nghiệp: -40 ~ 85 ° C

Mô-đun thu phát sợi quang SFP Ưu điểm

  • Dòng sản phẩm đầy đủ

  • 100% đã kiểm tra
  • Chất lượng cao với các chứng chỉ ISO9001, TUV, CE, FCC, UL và RoHS
  • chuyển phát nhanh

  • bảo hành 3 năm

Các ứng dụng

  • Tri Rate 1.0625 / 2.125 / 4.25Gbp / s Kênh sợi quang

  • 1.25 Gb / s 1000 BASE Ethernet

Dòng sản phẩm CWDM SFP của chúng tôi

Mô hình Tỷ lệ Khoảng cách LD PD
CWDM-SFP50-XX 1,25G 50km CWDM DFB GHIM
CWDM-SFP-XX 1,25G 80km CWDM DFB GHIM
CWDM-SFP120-XX 1,25G 120km CWDM DFB APD
CWDM-2CSFP-XX 2,5G 80km CWDM DFB GHIM

XX: 57 = 1570nm 

 

Lợi ích của chúng ta:

1. Tương thích rộng rãi, chẳng hạn như CISCO HUAWEI ZTE HP NOKIA ALCATEL MIKROTIK BROCADE JUNIPER .......

2. Thời gian giao hàng nhanh: 1-3 ngày làm việc thường

3. Hỗ trợ sfp tùy chỉnh

4. OEM là có thể

 

Dòng sản phẩm của chúng tôi trưng bày

Bộ thu phát DOM Gigabit Sfp 1350nm tương thích CWDM-SFP-1350 0

 

Muốn biết thêm chi tiết về sản phẩm này
Bộ thu phát DOM Gigabit Sfp 1350nm tương thích CWDM-SFP-1350 bạn có thể gửi cho tôi thêm chi tiết như loại, kích thước, số lượng, chất liệu, v.v.

Chờ hồi âm của bạn.