• Mô-đun thu phát sợi quang SFP CWDM-SFP50-XX 1610nm
  • Mô-đun thu phát sợi quang SFP CWDM-SFP50-XX 1610nm
  • Mô-đun thu phát sợi quang SFP CWDM-SFP50-XX 1610nm
Mô-đun thu phát sợi quang SFP CWDM-SFP50-XX 1610nm

Mô-đun thu phát sợi quang SFP CWDM-SFP50-XX 1610nm

Thông tin chi tiết sản phẩm:

Nguồn gốc: Trung Quốc
Hàng hiệu: Gvdlink
Chứng nhận: CE,ROHS
Số mô hình: GVD-CW-SFP50-xx

Thanh toán:

Số lượng đặt hàng tối thiểu: 1 cái
Giá bán: Negotiable
chi tiết đóng gói: Tiêu chuẩn trung tính hoặc đóng gói thương hiệu
Thời gian giao hàng: 1-5 ngày làm việc
Điều khoản thanh toán: T / T, Western Union, MoneyGram, L / C, Paypal
Khả năng cung cấp: 3500 chiếc mỗi tuần
Giá tốt nhất Tiếp xúc

Thông tin chi tiết

Tên sản phẩm: thu phát quang Kiểu: SFP
Tốc độ dữ liệu: 1,25G Bước sóng: Quang
Khoảng cách: 50km Kết nối: LC đôi
Điều hành tạm thời: 0 ~ 70 C Sự bảo đảm: 3 năm
Điểm nổi bật:

Mô-đun thu phát sợi quang SFP 1610nm

,

mô-đun thu phát sfp CWDM-SFP50-XX

,

mô-đun sfp sợi quang 1610nm

Mô tả sản phẩm

Mô-đun thu phát sợi quang SFP CWDM-SFP50-XX 1610nm

Bộ thu phát DOM 50km tương thích CWDM-SFP50-xx CWDM SFP 1.25G 1270 ~ 1610nm

 

Mô-đun thu phát sợi quang SFP Đặc trưng

 

SFP có thể lắp vào nóng
Tốc độ truyền dữ liệu: 1,25G
1270 ~ 1610nm Máy phát EML làm mát
Bộ thu PIN độ nhạy cao
Khoảng cách lên đến 50km qua SMF
Nguồn điện 3.3V đơn và Giao diện logic TTL
Giao diện đầu nối LC song công
Công suất tiêu tán: SFP + <1,5W

Với CWDM MUX như một hệ thống CWDM

Nhiệt độ hoạt động: 0-70 ℃
 

Gvdlink CWDM SFP có thể cắm được hệ số dạng nhỏ (SFP) là bộ thu phát quang WDM thô được sử dụng trong truyền thông quang cho cả các ứng dụng viễn thông và truyền thông dữ liệu trên các kênh CWDM như sau
CWDM SFP 1270, CWDM SFP 1290, CWDM SFP 1310, CWDM SFP 1330,
CWDM SFP 1350, CWDM SFP 1370, CWDM SFP 1390, CWDM SFP 1410,
CWDM SFP 1430, CWDM SFP 1450, CWDM SFP 1470, CWDM SFP 1490,
CWDM SFP 1510, CWDM SFP 1530, CWDM SFP 1550, CWDM SFP 1570
CWDM SFP 1590nm, CWDM SFP 1610nm

 

Mô-đun thu phát sợi quang SFP Ưu điểm

  • Dòng sản phẩm đầy đủ

  • Chất lượng cao với các chứng chỉ ISO9001, TUV, CE, FCC, UL và RoHS
  • 100% đã kiểm tra
  • chuyển phát nhanh

  • bảo hành 3 năm

Các ứng dụng

  • Tri Rate 1.0625 / 2.125 / 4.25Gbp / s Kênh sợi quang

  • 1.25 Gb / s 1000 BASE Ethernet

Dòng sản phẩm CWDM SFP của chúng tôi

Mô hình Tỷ lệ Khoảng cách LD PD
CWDM-SFP50-XX 1,25G 50km CWDM DFB GHIM
CWDM-SFP-XX 1,25G 80km CWDM DFB GHIM
CWDM-SFP120-XX 1,25G 120km CWDM DFB APD
CWDM-2CSFP-XX 2,5G 80km CWDM DFB GHIM

XX: 33 = 1330nm

 

Dịch vụ của chúng tôi

1. Bảo hành

Bảo hành ba năm, đổi trả miễn phí ba tháng và sửa chữa miễn phí một năm.

2. OEM, ODM được chào đón.

3. mẫu miễn phí sẽ được cung cấp.

Mẫu miễn phí dưới một giá trị nhất định có sẵn, với chi phí vận chuyển hàng hóa thu thập.

4. bất kỳ yêu cầu được chào đón.

Mọi thắc mắc sẽ được trả lời trong vòng 24 giờ.

5. Dịch vụ sau bán hàng.
a.Từ khi bắt đầu sản xuất cho đến khi giao hàng thành công, chúng tôi sẽ theo dõi thời gian và đăng trạng thái cho bạn.
b.Khi hàng hóa đến nơi, nếu bạn có câu hỏi sau khi kiểm tra, vui lòng liên hệ với chúng tôi, chúng tôi sẽ cung cấp giải pháp.

 

Những gì chúng tôi tập trung

Chúng tôi tập trung vào tất cả các loại mô-đun thu phát quang tương thích, bao gồm QSFP, QSFP28, SFP, GBIC, SFP +, XENPAK, X2, XFP, BIDI, CWDM, DWDM và các mô-đun thu phát đặc biệt khác.Sản phẩm của chúng tôi tương thích với Cisco, Ciena, H3C, HP, Extreme, Foundry, Avaya, D-link, Alcatel, Riverstone, Enterasys, Netgear, Nortel, Juniper, Ruijie, Zyxel, Huawei, v.v.

 

Dòng sản phẩm của chúng tôi trưng bày

Mô-đun thu phát sợi quang SFP CWDM-SFP50-XX 1610nm 0

 

Muốn biết thêm chi tiết về sản phẩm này
Mô-đun thu phát sợi quang SFP CWDM-SFP50-XX 1610nm bạn có thể gửi cho tôi thêm chi tiết như loại, kích thước, số lượng, chất liệu, v.v.

Chờ hồi âm của bạn.