• Mô-đun thu phát sợi quang 1570nm 50km CWDM-SFP50-1570 DOM SFP
  • Mô-đun thu phát sợi quang 1570nm 50km CWDM-SFP50-1570 DOM SFP
  • Mô-đun thu phát sợi quang 1570nm 50km CWDM-SFP50-1570 DOM SFP
Mô-đun thu phát sợi quang 1570nm 50km CWDM-SFP50-1570 DOM SFP

Mô-đun thu phát sợi quang 1570nm 50km CWDM-SFP50-1570 DOM SFP

Thông tin chi tiết sản phẩm:

Nguồn gốc: Trung Quốc
Hàng hiệu: Gvdlink
Chứng nhận: CE,ROHS
Số mô hình: GVD-CW-SFP50-57

Thanh toán:

Số lượng đặt hàng tối thiểu: 1 cái
Giá bán: Negotiable
chi tiết đóng gói: Tiêu chuẩn trung tính hoặc đóng gói thương hiệu
Thời gian giao hàng: 1-5 ngày làm việc
Điều khoản thanh toán: T / T, Western Union, MoneyGram, L / C, Paypal
Khả năng cung cấp: 3500 chiếc mỗi tuần
Giá tốt nhất Tiếp xúc

Thông tin chi tiết

Tên sản phẩm: thu phát quang Kiểu: SFP
Tốc độ dữ liệu: 1,25G Bước sóng: 1570nm
Khoảng cách: 50km Kết nối: LC đôi
Điều hành tạm thời: 0 ~ 70 C Sự bảo đảm: 3 năm
Điểm nổi bật:

Mô-đun thu phát sợi quang DOM SFP

,

Mô-đun thu phát sợi quang CWDM-SFP50-1570

,

Mô-đun thu phát sợi quang SFP 1570nm

Mô tả sản phẩm

Mô-đun thu phát sợi quang 1570nm 50km CWDM-SFP50-1570 DOM SFP

Bộ thu phát DOM 50km tương thích CWDM-SFP50-1570 CWDM SFP 1.25G 1570nm

 

Gvdlink CWDM SFP có thể cắm được hệ số dạng nhỏ (SFP) là bộ thu phát quang WDM thô được sử dụng trong truyền thông quang cho cả các ứng dụng viễn thông và truyền thông dữ liệu trên các kênh CWDM như sau
CWDM SFP 1270, CWDM SFP 1290, CWDM SFP 1310, CWDM SFP 1330,
CWDM SFP 1350, CWDM SFP 1370, CWDM SFP 1390, CWDM SFP 1410,
CWDM SFP 1430, CWDM SFP 1450, CWDM SFP 1470, CWDM SFP 1490,
CWDM SFP 1510, CWDM SFP 1530, CWDM SFP 1550, CWDM SFP 1570
CWDM SFP 1590nm, CWDM SFP 1610nm

 

Mô-đun thu phát sợi quang SFP Đặc trưng

  • Hot Pluggable
  • Tốc độ 100Mb 1,25Gb 2,5Gb 4,25Gb ~ 10Gb
  • Tương thích với MSA Small Form-Factor Pluggable (SFP)
  • Tương thích với IEEE 802.3z Gigabit Ethernet 1000BASE-ZX
  • Tương thích với Kênh sợi quang 1X SM-LC-L FC-PI
  • 18 Bước sóng Tần số kênh: 1270nm đến 1610nm CWDM Khoảng cách 20nm
  • Ngân sách điện lên đến 41dB dB
  • Với CWDM MUX như một hệ thống CWDM

Mô-đun thu phát sợi quang SFP Ưu điểm

1. Chất lượng tuyệt vời và bảo hành 3 năm
2. Giá cả cạnh tranh
3. Tương thích hoàn toàn (/ Extreme / Juniper / H3C…)
4. OEM / ODM Nhãn tùy chỉnh
5. Giữ hàng, giao hàng nhanh chóng

Các ứng dụng

  • Tri Rate 1.0625 / 2.125 / 4.25Gbp / s Kênh sợi quang

  • 1.25 Gb / s 1000 BASE Ethernet

Dòng sản phẩm CWDM SFP của chúng tôi

Mô hình Tỷ lệ Khoảng cách LD PD
CWDM-SFP50-XX 1,25G 50km CWDM DFB GHIM
CWDM-SFP-XX 1,25G 80km CWDM DFB GHIM
CWDM-SFP120-XX 1,25G 120km CWDM DFB APD
CWDM-2CSFP-XX 2,5G 80km CWDM DFB GHIM

XX: 33 = 1330nm

OEM và ODM

Đặt hàng OEM / ODM có sẵn

chúng tôi có thể cung cấp sản phẩm theo yêu cầu của bạn, và thiết kế nhãn sản phẩm cho công ty của bạn.

Lô hàng

Chuyển phát nhanh quốc tế: DHL, FedEx, EMS, TNT, UPS, v.v.Phải mất 3-7 ngày.

Bảo hành
Chúng tôi cam kết tất cả các thiết bị thu phát quang được quảng cáo là thương hiệu mới với các thành phần và bộ phận mới, tất cả đều bằng vật liệu mới.Tất cả các bộ thu phát quang học đều đã qua kiểm tra chức năng và kiểm tra lão hóa.Chúng tôi bảo hành 3 năm cho tất cả các bộ thu phát quang kể từ ngày giao hàng.

 

Những gì chúng tôi tập trung

Chúng tôi tập trung vào tất cả các loại mô-đun thu phát quang tương thích, bao gồm QSFP, QSFP28, SFP, GBIC, SFP +, XENPAK, X2, XFP, BIDI, CWDM, DWDM và các mô-đun thu phát đặc biệt khác.Sản phẩm của chúng tôi tương thích với Cisco, Ciena, H3C, HP, Extreme, Foundry, Avaya, D-link, Alcatel, Riverstone, Enterasys, Netgear, Nortel, Juniper, Ruijie, Zyxel, Huawei, v.v.

 

Dòng sản phẩm của chúng tôi trưng bày

Mô-đun thu phát sợi quang 1570nm 50km CWDM-SFP50-1570 DOM SFP 0

Câu hỏi thường gặp

Q: Những điều khoản thanh toán nào bạn chấp nhận?

A: T / T, L / C trả ngay, Western Union được chấp nhận.Các điều khoản thanh toán khác có thể thương lượng.

Q: những gì là thời gian dẫn?

A: Đối với các sản phẩm tiêu chuẩn, chúng tôi giữ đủ kho, cqn xuất xưởng trong 1-3 ngày sau khi xác nhận PO. Đối với số lượng lớn và các sản phẩm đặc biệt, vui lòng kiểm tra thời gian dẫn với đại diện bán hàng của chúng tôi.

Q: những cách vận chuyển bạn có thể cung cấp là gì?

A: Đối với số lượng nhỏ, chúng tôi vận chuyển bằng Chuyển phát nhanh như DHL, FedEX, TNT, UPS, EMS, v.v. Đối với số lượng lớn, chúng tôi có thể sử dụng phương thức vận chuyển khác do khách hàng chỉ định.

Q: Sản phẩm của bạn có thể tương thích với những euipments nào?

A: Sản phẩm của chúng tôi có thể tương thích với tất cả các thương hiệu thị trường.

Q: Làm thế nào để đặt hàng?

A: 1> Xác nhận chi tiết đơn hàng với đại diện bán hàng của chúng tôi.
2> Hóa đơn Proforma được xác nhận, đơn đặt hàng sẽ được sắp xếp khi nhận được thanh toán của bạn.
3> Xác nhận chi tiết vận chuyển và gửi hàng hóa, số theo dõi sẽ được gửi cho bạn ngay sau khi lô hàng được nhận.
4> Chúng tôi sẽ giúp theo dõi hàng hóa của bạn cho đến khi bạn nhận được chúng một cách an toàn.

Muốn biết thêm chi tiết về sản phẩm này
Mô-đun thu phát sợi quang 1570nm 50km CWDM-SFP50-1570 DOM SFP bạn có thể gửi cho tôi thêm chi tiết như loại, kích thước, số lượng, chất liệu, v.v.

Chờ hồi âm của bạn.