• Bộ thu phát CWDM-SFP50-1290 CWDM SFP tương thích 1290nm 50km
  • Bộ thu phát CWDM-SFP50-1290 CWDM SFP tương thích 1290nm 50km
Bộ thu phát CWDM-SFP50-1290 CWDM SFP tương thích 1290nm 50km

Bộ thu phát CWDM-SFP50-1290 CWDM SFP tương thích 1290nm 50km

Thông tin chi tiết sản phẩm:

Nguồn gốc: Trung Quốc
Hàng hiệu: Gvdlink
Chứng nhận: CE,ROHS
Số mô hình: GVD-CW-SFP50-29

Thanh toán:

Số lượng đặt hàng tối thiểu: 1 cái
Giá bán: Negotiable
chi tiết đóng gói: Tiêu chuẩn trung tính hoặc đóng gói thương hiệu
Thời gian giao hàng: 1-5 ngày làm việc
Điều khoản thanh toán: T / T, Western Union, MoneyGram, L / C, Paypal
Khả năng cung cấp: 3500 chiếc mỗi tuần
Giá tốt nhất Tiếp xúc

Thông tin chi tiết

Tên sản phẩm: thu phát quang Kiểu: SFP
Tốc độ dữ liệu: 1,25G Bước sóng: 1290nm
Khoảng cách: 50km Kết nối: LC đôi
Điều hành tạm thời: 0 ~ 70 C Sự bảo đảm: 3 năm
Điểm nổi bật:

Bộ thu phát CWDM-SFP50-1290 CWDM SFP

,

Bộ thu phát SFP CWDM 50 km

,

Mô-đun thu phát DOM 1290nm

Mô tả sản phẩm

Bộ thu phát CWDM-SFP50-1290 CWDM SFP tương thích 1290nm 50km

Bộ thu phát DOM tương thích CWDM-SFP50-1290 CWDM SFP 1.25G 1290nm 50km

 

Mô tả mô-đun thu phát sợi quang SFP

Gvdlink CWDM SFP có thể cắm được hệ số dạng nhỏ (SFP) là bộ thu phát quang WDM thô được sử dụng trong truyền thông quang cho cả các ứng dụng viễn thông và truyền thông dữ liệu trên các kênh CWDM như sau
CWDM SFP 1270, CWDM SFP 1290, CWDM SFP 1310, CWDM SFP 1330,
CWDM SFP 1350, CWDM SFP 1370, CWDM SFP 1390, CWDM SFP 1410,
CWDM SFP 1430, CWDM SFP 1450, CWDM SFP 1470, CWDM SFP 1490,
CWDM SFP 1510, CWDM SFP 1530, CWDM SFP 1550, CWDM SFP 1570
CWDM SFP 1590nm, CWDM SFP 1610nm

 

Mô-đun thu phát sợi quang SFP Đặc trưng

  • Hot Pluggable
  • Tốc độ 100Mb 1,25Gb 2,5Gb 4,25Gb ~ 10Gb
  • Tương thích với MSA Small Form-Factor Pluggable (SFP)
  • Tương thích với IEEE 802.3z Gigabit Ethernet 1000BASE-ZX
  • Tương thích với Kênh sợi quang 1X SM-LC-L FC-PI
  • 18 Bước sóng Tần số kênh: 1270nm đến 1610nm CWDM Khoảng cách 20nm
  • Ngân sách điện lên đến 41dB dB
  • Với CWDM MUX như một hệ thống CWDM

Ưu điểm của mô-đun thu phát sợi quang SFP

  • Dòng sản phẩm đầy đủ

  • Chất lượng cao với các chứng chỉ ISO9001, TUV, CE, FCC, UL và RoHS
  • 100% đã kiểm tra
  • bảo hành 3 năm
  • chuyển phát nhanh

Các ứng dụng

  • Tri Rate 1.0625 / 2.125 / 4.25Gbp / s Kênh sợi quang

  • 1.25 Gb / s 1000 BASE Ethernet

Dòng sản phẩm CWDM SFP của chúng tôi

Mô hình Tỷ lệ Khoảng cách LD PD
CWDM-SFP50-XX 1,25G 50km CWDM DFB GHIM
CWDM-SFP-XX 1,25G 80km CWDM DFB GHIM
CWDM-SFP120-XX 1,25G 120km CWDM DFB APD
CWDM-2CSFP-XX 2,5G 80km CWDM DFB GHIM

XX: 57 = 1570nm

OEM và ODM

Đặt hàng OEM / ODM có sẵn

chúng tôi có thể cung cấp sản phẩm theo yêu cầu của bạn, và thiết kế nhãn sản phẩm cho công ty của bạn.

Lô hàng

Chuyển phát nhanh quốc tế: DHL, FedEx, EMS, TNT, UPS, v.v.Phải mất 3-7 ngày.

Bảo hành
Chúng tôi cam kết tất cả các thiết bị thu phát quang được quảng cáo là thương hiệu mới với các thành phần và bộ phận mới, tất cả đều bằng vật liệu mới.Tất cả các bộ thu phát quang học đều đã qua kiểm tra chức năng và kiểm tra lão hóa.Chúng tôi bảo hành 3 năm cho tất cả các bộ thu phát quang kể từ ngày giao hàng.

 

Những gì chúng tôi tập trung

Chúng tôi tập trung vào tất cả các loại mô-đun thu phát quang tương thích, bao gồm SFP, GBIC, SFP +, XENPAK, X2, XFP, BIDI, CWDM, DWDM và các mô-đun thu phát đặc biệt khác.Sản phẩm của chúng tôi tương thích với Cisco, Ciena, H3C, HP, Extreme, Foundry, Avaya, D-link, Alcatel, Riverstone, Enterasys, Netgear, Nortel, Juniper, Ruijie, Zyxel, Huawei, v.v.

 

Dòng sản phẩm của chúng tôi trưng bày

Bộ thu phát CWDM-SFP50-1290 CWDM SFP tương thích 1290nm 50km 0

 

Muốn biết thêm chi tiết về sản phẩm này
Bộ thu phát CWDM-SFP50-1290 CWDM SFP tương thích 1290nm 50km bạn có thể gửi cho tôi thêm chi tiết như loại, kích thước, số lượng, chất liệu, v.v.

Chờ hồi âm của bạn.