• Mô-đun Sfp cáp quang tương thích 1310nm 40km GLC-FE-100EX
Mô-đun Sfp cáp quang tương thích 1310nm 40km GLC-FE-100EX

Mô-đun Sfp cáp quang tương thích 1310nm 40km GLC-FE-100EX

Thông tin chi tiết sản phẩm:

Nguồn gốc: Trung Quốc
Hàng hiệu: Gvdlink
Chứng nhận: CE ROHS FCC
Số mô hình: GVD-SFP-100EX

Thanh toán:

Số lượng đặt hàng tối thiểu: 1
Giá bán: Negotiable
chi tiết đóng gói: Tiêu chuẩn trung tính hoặc đóng gói thương hiệu
Thời gian giao hàng: 1-5 ngày làm việc
Điều khoản thanh toán: Western Union, MoneyGram, T / T, L / C, Paypal
Khả năng cung cấp: 3500 chiếc mỗi tuần
Giá tốt nhất Tiếp xúc

Thông tin chi tiết

Tên sản phẩm: thu phát quang Kiểu: SFP
Tốc độ dữ liệu: 100 / 155MbP / giây Bước sóng: 1310nm
Khoảng cách: 40km Kết nối: LC đôi
Điều hành tạm thời: 0 ~ 70 C Sự bảo đảm: 3 năm
Điểm nổi bật:

Mô-đun Sfp sợi quang 40km

,

Mô-đun Sfp sợi quang GLC-FE-100EX

,

Bộ thu phát quang sfp GLC-FE-100EX

Mô tả sản phẩm

Mô-đun Sfp cáp quang tương thích 1310nm 40km GLC-FE-100EX

GLC-FE-100EX tương thích 100 / 155M SFP 1310nm 40km Bộ thu phát kép LC DDM

 

Tính năng mô-đun thu phát sợi quang SFP

 

Hot Pluggable
Lên đến100 / 155MbpsDữ liệu tỷ lệ
Hot-Pluggable
Đầu nối LC song công
Lên đến 40km trên SMF
1310nm DFB máy phát laser
Nguồn điện đơn + 3.3V
Công suất tối đa <1W
Phạm vi nhiệt độ hoạt động công nghiệp / mở rộng / thương mại: -40 ° C đến 85 ° C / -5 ° C đến 85 ° C / -0 ° C đến 70 ° C Có sẵn phiên bản
Tuân thủ RoHS và không có chì

Ứng dụng mô-đun thu phát sợi quang SFP

 

  • Card mạng NIC
  • Công tắc
  • Bộ định tuyến
  • Thiết bị VPN
  • Thiết bị điều khiển giao thông
  • LỖ HỔNG
  • Bộ chuyển đổi phương tiện sợi quang
  • Bức tường lửa
  • Thiết bị lưu trữ
  • Viễn thông
  • Kênh sợi quang
  •  

Dòng sản phẩm SFP thông thường 100M / 155M của chúng tôi

Mô hình của chúng tôi Mô hình CISCO Sự miêu tả
GVD-SFP-100FX GLC-FE-100FX 100M / 155M SFP 1310nm 2 km DOM
GVD-SFP-100LX GLC-FE-100LX 100M / 155M SFP 1310nm 10km DOM
GVD-SFP-100EX GLC-FE-100EX 100M / 155M SFP 1310nm 40km DOM
GVD-SFP-100ZX GLC-FE-100ZX 100M / 155M SFP 1550nm 80km DOM
GVD-SFP-100ZX120   100M / 155M SFP 1550nm 120km DOM
GVD-SFP-100ZX160   100M / 155M SFP 1550nm 160 km DOM

 

Bảo hành
Chúng tôi cam kết tất cả các thiết bị thu phát quang được quảng cáo là thương hiệu mới với các thành phần và bộ phận mới, tất cả đều bằng vật liệu mới.Tất cả các bộ thu phát quang học đều đã qua kiểm tra chức năng và kiểm tra lão hóa.Chúng tôi bảo hành 3 năm cho tất cả các bộ thu phát quang kể từ ngày giao hàng.

 

Những gì chúng tôi tập trung

Chúng tôi tập trung vào tất cả các loại mô-đun thu phát quang tương thích, bao gồm SFP, GBIC, SFP +, XENPAK, X2, XFP, BIDI, CWDM, DWDM và các mô-đun thu phát đặc biệt khác.chúng tôi cũng có đầy đủ sản xuất thụ động, chẳng hạn như, CWDM MUX / DEMUX, DWDM MUX / DEMUX, cáp quang, Cáp DAC.

Sản phẩm của chúng tôi tương thích với Cisco, Ciena, H3C, HP, Extreme, Foundry, Avaya, D-link, Alcatel, Riverstone, Enterasys, Netgear, Nortel, Juniper, Ruijie, Zyxel, Huawei, v.v.

 

Dòng sản phẩm của chúng tôi trưng bày

Mô-đun Sfp cáp quang tương thích 1310nm 40km GLC-FE-100EX 0

 

Muốn biết thêm chi tiết về sản phẩm này
Mô-đun Sfp cáp quang tương thích 1310nm 40km GLC-FE-100EX bạn có thể gửi cho tôi thêm chi tiết như loại, kích thước, số lượng, chất liệu, v.v.

Chờ hồi âm của bạn.