• Khả năng tương thích GLC-FE-100LX Mô-đun thu phát sợi quang SFP 155MbP / S SFP
Khả năng tương thích GLC-FE-100LX Mô-đun thu phát sợi quang SFP 155MbP / S SFP

Khả năng tương thích GLC-FE-100LX Mô-đun thu phát sợi quang SFP 155MbP / S SFP

Thông tin chi tiết sản phẩm:

Nguồn gốc: Trung Quốc
Hàng hiệu: Gvdlink
Chứng nhận: CE ROHS FCC
Số mô hình: GVD-SFP-100LX

Thanh toán:

Số lượng đặt hàng tối thiểu: 1
Giá bán: Negotiable
chi tiết đóng gói: Tiêu chuẩn trung tính hoặc đóng gói thương hiệu
Thời gian giao hàng: 1-5 ngày làm việc
Điều khoản thanh toán: Western Union, MoneyGram, T / T, L / C, Paypal
Khả năng cung cấp: 3500 chiếc mỗi tuần
Giá tốt nhất Tiếp xúc

Thông tin chi tiết

Tên sản phẩm: thu phát quang Kiểu: SFP
Tốc độ dữ liệu: 100 / 155MbP / giây Bước sóng: 1310nm
Khoảng cách: 10km Kết nối: LC đôi
Điều hành tạm thời: 0 ~ 70 C Sự bảo đảm: 3 năm
Điểm nổi bật:

Mô-đun thu phát sợi quang 155MbP / S SFP

,

Mô-đun thu phát sợi quang SFP GLC-FE-100LX

,

mô-đun quang 155MbP / S sfp

Mô tả sản phẩm

Khả năng tương thích GLC-FE-100LX Mô-đun thu phát sợi quang SFP 155MbP / S SFP

GLC-FE-100LX tương thích 100 / 155M SFP 1310nm 10km Bộ thu phát LC DDM kép LC

 

Dòng sản phẩm SFP thông thường 100M / 155M của chúng tôi

Mô hình của chúng tôi Mô hình CISCO Sự miêu tả
GVD-SFP-100FX GLC-FE-100FX 100M / 155M SFP 1310nm 2 km DOM
GVD-SFP-100LX GLC-FE-100LX 100M / 155M SFP 1310nm 10km DOM
GVD-SFP-100EX GLC-FE-100EX 100M / 155M SFP 1310nm 40km DOM
GVD-SFP-100ZX GLC-FE-100ZX 100M / 155M SFP 1550nm 80km DOM
GVD-SFP-100ZX120   100M / 155M SFP 1550nm 120km DOM
GVD-SFP-100ZX160   100M / 155M SFP 1550nm 160 km DOM

 

Tính năng mô-đun thu phát sợi quang SFP

  • Tốc độ dữ liệu hoạt động lên đến 100 / 155Mbps
  • Máy phát Laser 1310 FP
  • 10km với 50 / 125µm SMF
  • Nguồn cấp 3. 3V đơn và Giao diện logic TTL
  • Giao diện đầu nối LC hoặc SC song công

Ứng dụng mô-đun thu phát sợi quang SFP

  • Liên kết Ethernet nhanh

  • SDH / STM-1, SONET / OC3

  • Mạng lưới khu vực đô thị

Lợi thế cạnh tranh:


1. Chất lượng tuyệt vời và bảo hành 3 năm
2. Giá cả cạnh tranh
3. Tương thích hoàn toàn (/ Extreme / Juniper / H3C…)
4. OEM / ODM Nhãn tùy chỉnh
5. Giữ hàng, giao hàng nhanh chóng

 

Bảo hành
Chúng tôi cam kết tất cả các thiết bị thu phát quang được quảng cáo là thương hiệu mới với các thành phần và bộ phận mới, tất cả đều bằng vật liệu mới.Tất cả các bộ thu phát quang học đều đã qua kiểm tra chức năng và kiểm tra lão hóa.Chúng tôi bảo hành 3 năm cho tất cả các bộ thu phát quang kể từ ngày giao hàng.

 

Những gì chúng tôi tập trung

Chúng tôi tập trung vào tất cả các loại mô-đun thu phát quang tương thích, bao gồm SFP, GBIC, SFP +, XENPAK, X2, XFP, BIDI, CWDM, DWDM và các mô-đun thu phát đặc biệt khác.Sản phẩm của chúng tôi tương thích với Cisco, Ciena, H3C, HP, Extreme, Foundry, Avaya, D-link, Alcatel, Riverstone, Enterasys, Netgear, Nortel, Juniper, Ruijie, Zyxel, Huawei, v.v.

 

Dòng sản phẩm của chúng tôi trưng bày

Khả năng tương thích GLC-FE-100LX Mô-đun thu phát sợi quang SFP 155MbP / S SFP 0

Câu hỏi thường gặp:

 

Q1.Bạn có cung cấp mẫu không?Nó là miễn phí hay bổ sung?

Có, nhưng chúng tôi cần tính phí mẫu, chúng tôi sẽ trả lại phí mẫu trong đơn đặt hàng sau

Quý 2.MOQ của bạn và thời gian dẫn đầu là gì?

Chúng tôi không có MOQ, 1 mẫu có sẵn

Thời gian dẫn: 1 ~ 3 ngày làm việc đối với mẫu, 3 ~ 5 ngày đối với khối lượng

Q4.Làm thế nào về Biện pháp phòng ngừa?

Bảo quản trong hộp chống tĩnh điện

Khi sử dụng, hãy đảm bảo rằng điện áp bình thường và ổn định

Q5.Dịch vụ sau bán hàng của bạn là gì?

Tất cả khách hàng của chúng tôi có thể tận hưởng dịch vụ hậu mãi với bảo hành chất lượng ba năm và hỗ trợ kỹ thuật trọn đời

Q6.Tôi có thể sử dụng logo và nhãn của riêng chúng tôi không?

Có, chúng tôi có thể cung cấp dịch vụ OEM và sản xuất các sản phẩm có nhãn của riêng bạn

Muốn biết thêm chi tiết về sản phẩm này
Khả năng tương thích GLC-FE-100LX Mô-đun thu phát sợi quang SFP 155MbP / S SFP bạn có thể gửi cho tôi thêm chi tiết như loại, kích thước, số lượng, chất liệu, v.v.

Chờ hồi âm của bạn.