• Khả năng tương thích GLC-FE-100FX Mô-đun thu phát sợi quang SFP 2km
Khả năng tương thích GLC-FE-100FX Mô-đun thu phát sợi quang SFP 2km

Khả năng tương thích GLC-FE-100FX Mô-đun thu phát sợi quang SFP 2km

Thông tin chi tiết sản phẩm:

Nguồn gốc: Trung Quốc
Hàng hiệu: Gvdlink
Chứng nhận: CE ROHS FCC
Số mô hình: GVD-SFP-100FX

Thanh toán:

Số lượng đặt hàng tối thiểu: 1
Giá bán: Negotiable
chi tiết đóng gói: Tiêu chuẩn trung tính hoặc đóng gói thương hiệu
Thời gian giao hàng: 1-5 ngày làm việc
Điều khoản thanh toán: Western Union, MoneyGram, T / T, L / C, Paypal
Khả năng cung cấp: 3500 chiếc mỗi tuần
Giá tốt nhất Tiếp xúc

Thông tin chi tiết

Tên sản phẩm: thu phát quang Kiểu: SFP
Tốc độ dữ liệu: 100 / 155MbP / giây Bước sóng: 1310nm
Khoảng cách: 2km Kết nối: LC đôi
Điều hành tạm thời: 0 ~ 70 C Sự bảo đảm: 3 năm
Điểm nổi bật:

Mô-đun thu phát sợi quang SFP 155MbP / s 2km

,

khả năng tương thích GLC-FE-100FX

,

mô-đun thu phát sợi quang SFP GLC-FE-100FX

Mô tả sản phẩm

Khả năng tương thích GLC-FE-100FX Mô-đun thu phát sợi quang SFP 2km

GLC-FE-100FX tương thích 100 / 155M SFP 1310nm 2km Bộ thu phát kép LC DDM

 

Tính năng mô-đun thu phát sợi quang SFP

  • Tốc độ dữ liệu hoạt động lên đến 100 / 155Mbps
  • Máy phát Laser 1310 FP
  • 2km với 50 / 125µm MMF, 1km với 62,5 / 125µm MMF
  • Nguồn cấp 3. 3V đơn và Giao diện logic TTL
  • Giao diện đầu nối LC hoặc SC song công

Ứng dụng mô-đun thu phát sợi quang SFP

  • Liên kết Ethernet nhanh

  • SDH / STM-1, SONET / OC3

  • Mạng lưới khu vực đô thị

Dòng sản phẩm SFP thông thường 100M / 155M của chúng tôi

Mô hình của chúng tôi Mô hình CISCO Sự miêu tả
GVD-SFP-100FX GLC-FE-100FX 100M / 155M SFP 1310nm 2 km DOM
GVD-SFP-100LX GLC-FE-100LX 100M / 155M SFP 1310nm 10km DOM
GVD-SFP-100EX GLC-FE-100EX 100M / 155M SFP 1310nm 40km DOM
GVD-SFP-100ZX GLC-FE-100ZX 100M / 155M SFP 1550nm 80km DOM
GVD-SFP-100ZX120   100M / 155M SFP 1550nm 120km DOM
GVD-SFP-100ZX160   100M / 155M SFP 1550nm 160 km DOM

 

Bảo hành
Chúng tôi cam kết tất cả các thiết bị thu phát quang được quảng cáo là thương hiệu mới với các thành phần và bộ phận mới, tất cả đều bằng vật liệu mới.Tất cả các bộ thu phát quang học đều đã qua kiểm tra chức năng và kiểm tra lão hóa.Chúng tôi bảo hành 3 năm cho tất cả các bộ thu phát quang kể từ ngày xuất xưởng.

 

Những gì chúng tôi tập trung

Chúng tôi tập trung vào tất cả các loại mô-đun thu phát quang tương thích, bao gồm SFP, GBIC, SFP +, XENPAK, X2, XFP, BIDI, CWDM, DWDM và các mô-đun thu phát đặc biệt khác.Sản phẩm của chúng tôi tương thích với Cisco, Ciena, H3C, HP, Extreme, Foundry, Avaya, D-link, Alcatel, Riverstone, Enterasys, Netgear, Nortel, Juniper, Ruijie, Zyxel, Huawei, v.v.

 

Dòng sản phẩm của chúng tôi trưng bày

Khả năng tương thích GLC-FE-100FX Mô-đun thu phát sợi quang SFP 2km 0

 

Muốn biết thêm chi tiết về sản phẩm này
Khả năng tương thích GLC-FE-100FX Mô-đun thu phát sợi quang SFP 2km bạn có thể gửi cho tôi thêm chi tiết như loại, kích thước, số lượng, chất liệu, v.v.

Chờ hồi âm của bạn.