• Mô-đun thu phát sợi quang GLC-ZX-SM150 SFP tương thích 150KM
  • Mô-đun thu phát sợi quang GLC-ZX-SM150 SFP tương thích 150KM
Mô-đun thu phát sợi quang GLC-ZX-SM150 SFP tương thích 150KM

Mô-đun thu phát sợi quang GLC-ZX-SM150 SFP tương thích 150KM

Thông tin chi tiết sản phẩm:

Nguồn gốc: Trung Quốc
Hàng hiệu: Gvdlink
Chứng nhận: CE ROHS FCC
Số mô hình: GVD-SFP-ZX150

Thanh toán:

Số lượng đặt hàng tối thiểu: 1
Giá bán: Negotiable
chi tiết đóng gói: Tiêu chuẩn trung tính hoặc đóng gói thương hiệu
Thời gian giao hàng: 1-5 ngày làm việc
Điều khoản thanh toán: Western Union, MoneyGram, T / T, L / C, Paypal
Khả năng cung cấp: 3500 chiếc mỗi tuần
Giá tốt nhất Tiếp xúc

Thông tin chi tiết

Tên sản phẩm: thu phát quang Kiểu: SFP
Tốc độ dữ liệu: 1,25gb / giây Bước sóng: 1550nm
Khoảng cách: 150KM Kết nối: LC đôi
Điều hành tạm thời: 0 ~ 70 C Sự bảo đảm: 3 năm
Điểm nổi bật:

Mô-đun thu phát sợi quang SFP GLC-ZX-SM150

,

Mô-đun thu phát sợi quang SFP 150KM 1

Mô tả sản phẩm

Mô-đun thu phát sợi quang GLC-ZX-SM150 SFP tương thích 150KM

Mô-đun thu phát GLC-ZX150-SMD tương thích 1.25G SFP 1550nm 150Km

 

Mô-đun thu phát sợi quang SFP Đặc trưng

  • Tốc độ dữ liệu hoạt động lên đến 1,25Gbps
  • Máy phát DFB 1550nm
  • Khoảng cách lên đến 150km
  • Đơn 3. Nguồn điện 3V và Logic TTL
  • Giao diện đầu nối LC song công
  • Nhiệt độ trường hợp hoạt động
  • Tiêu chuẩn: 0 ℃ ~ + 70 ℃
    Công nghiệp: -40 ℃ ~ + 85 ℃
  • Giao diện màn hình chẩn đoán kỹ thuật số

Mô-đun thu phát sợi quang SFP Các ứng dụng

  • Bộ định tuyến và chuyển mạch Gigabit Ethernet

  • Cơ sở hạ tầng chuyển mạch cáp quang

  • Ứng dụng XDSL

  • Chuyển mạch cạnh Metro

Dòng sản phẩm SFP bình thường của chúng tôi

GVD-SFP-T Mô-đun thu phát SFP đồng 1000BASE-T
GVD-SFP-SX (D) 1.25G SFP 850nm 550M MMFDDM
GVD-SFP-MX (D) 1.25G SFP 1310nm 2 km MMF DDM
GVD-SFP-LX (D) 1.25G SFP 1310nm 10 km SMF DDM
GVD-SFP-EX (D) 1.25G SFP 1310nm SMF DDM 40 km
GVD-SFP-ZX 1.25G SFP 1550nm SMF DDM 80 km
GVD-SFP-ZX120 1.25G SFP 1550nm 120 km SMF DDM
GVD-SFP-ZX150 1.25G SFP 1550nm SMF DDM 150km

 

Bảo hành
Chúng tôi cam kết tất cả các thiết bị thu phát quang được quảng cáo là thương hiệu mới với các thành phần và bộ phận mới, tất cả đều bằng vật liệu mới.Tất cả các bộ thu phát quang học đều đã qua kiểm tra chức năng và kiểm tra lão hóa.Chúng tôi bảo hành 3 năm cho tất cả các bộ thu phát quang kể từ ngày xuất xưởng.

 

Những gì chúng tôi tập trung

Chúng tôi tập trung vào tất cả các loại mô-đun thu phát quang tương thích, bao gồm SFP, GBIC, SFP +, XENPAK, X2, XFP, BIDI, CWDM, DWDM và các mô-đun thu phát đặc biệt khác.Sản phẩm của chúng tôi tương thích với Cisco, Ciena, H3C, HP, Extreme, Foundry, Avaya, D-link, Alcatel, Riverstone, Enterasys, Netgear, Nortel, Juniper, Ruijie, Zyxel, Huawei, v.v.

 

Dòng sản phẩm của chúng tôi trưng bày

Mô-đun thu phát sợi quang GLC-ZX-SM150 SFP tương thích 150KM 0

 

Muốn biết thêm chi tiết về sản phẩm này
Mô-đun thu phát sợi quang GLC-ZX-SM150 SFP tương thích 150KM bạn có thể gửi cho tôi thêm chi tiết như loại, kích thước, số lượng, chất liệu, v.v.

Chờ hồi âm của bạn.