• Mô-đun Sfp sợi quang GLC-ZX-SMD 1550nm 120Km
  • Mô-đun Sfp sợi quang GLC-ZX-SMD 1550nm 120Km
Mô-đun Sfp sợi quang GLC-ZX-SMD 1550nm 120Km

Mô-đun Sfp sợi quang GLC-ZX-SMD 1550nm 120Km

Thông tin chi tiết sản phẩm:

Nguồn gốc: Trung Quốc
Hàng hiệu: Gvdlink
Chứng nhận: CE ROHS FCC
Số mô hình: GVD-SFP-ZX120

Thanh toán:

Số lượng đặt hàng tối thiểu: 1
Giá bán: Negotiable
chi tiết đóng gói: Tiêu chuẩn trung tính hoặc đóng gói thương hiệu
Thời gian giao hàng: 1-5 ngày làm việc
Điều khoản thanh toán: Western Union, MoneyGram, T / T, L / C, Paypal
Khả năng cung cấp: 3500 chiếc mỗi tuần
Giá tốt nhất Tiếp xúc

Thông tin chi tiết

Tên sản phẩm: thu phát quang Kiểu: SFP
Tốc độ dữ liệu: 1,25gb / giây Bước sóng: 1550nm
Khoảng cách: 120km Kết nối: LC đôi
Điều hành tạm thời: 0 ~ 70 C Sự bảo đảm: 3 năm
Điểm nổi bật:

Mô-đun Sfp sợi quang GLC-ZX-SMD

,

Mô-đun Sfp sợi quang 120Km

,

Mô-đun Sfp sợi quang 1550nm

Mô tả sản phẩm

Mô-đun Sfp sợi quang GLC-ZX-SMD 1550nm 120Km

Mô-đun thu phát GLC-ZX-SMD tương thích 1.25G SFP 1550nm 120Km

 

Mô-đun thu phát sợi quang SFP Đặc trưng

  • Tốc độ dữ liệu hoạt động lên đến 1,25Gbps
  • Máy phát DFB 1550nm
  • Khoảng cách lên đến 120km
  • Đơn 3. Nguồn điện 3V và Logic TTL
  • Giao diện đầu nối LC song công
  • Nhiệt độ trường hợp hoạt động
  • Tiêu chuẩn: 0 ℃ ~ + 70 ℃
    Công nghiệp: -40 ℃ ~ + 85 ℃
  • Giao diện màn hình chẩn đoán kỹ thuật số

Mô-đun thu phát sợi quang SFP Các ứng dụng

  • Bộ định tuyến và chuyển mạch Gigabit Ethernet

  • Cơ sở hạ tầng chuyển mạch cáp quang

  • Ứng dụng XDSL

  • Chuyển mạch cạnh Metro

Dòng sản phẩm SFP bình thường của chúng tôi

GVD-SFP-T Mô-đun thu phát SFP đồng 1000BASE-T
GVD-SFP-SX (D) 1.25G SFP 850nm 550M MMFDDM
GVD-SFP-MX (D) 1.25G SFP 1310nm 2 km MMF DDM
GVD-SFP-LX (D) 1.25G SFP 1310nm 10 km SMF DDM
GVD-SFP-EX (D) 1.25G SFP 1310nm SMF DDM 40 km
GVD-SFP-ZX 1.25G SFP 1550nm SMF DDM 80 km
GVD-SFP-ZX120 1.25G SFP 1550nm 120 km SMF DDM
GVD-SFP-ZX150 1.25G SFP 1550nm SMF DDM 150km

 

Bảo hành
Chúng tôi cam kết tất cả các thiết bị thu phát quang được quảng cáo là thương hiệu mới với các thành phần và bộ phận mới, tất cả đều bằng vật liệu mới.Tất cả các bộ thu phát quang học đều đã qua kiểm tra chức năng và kiểm tra lão hóa.Chúng tôi bảo hành 3 năm cho tất cả các bộ thu phát quang kể từ ngày giao hàng.

 

Những gì chúng tôi tập trung

Chúng tôi tập trung vào tất cả các loại mô-đun thu phát quang tương thích, bao gồm SFP, GBIC, SFP +, XENPAK, X2, XFP, BIDI, CWDM, DWDM và các mô-đun thu phát đặc biệt khác.Sản phẩm của chúng tôi tương thích với Cisco, Ciena, H3C, HP, Extreme, Foundry, Avaya, D-link, Alcatel, Riverstone, Enterasys, Netgear, Nortel, Juniper, Ruijie, Zyxel, Huawei, v.v.

 

Dòng sản phẩm của chúng tôi trưng bày

Mô-đun Sfp sợi quang GLC-ZX-SMD 1550nm 120Km 0

 

Câu hỏi thường gặp

Q: Những điều khoản thanh toán nào bạn chấp nhận?

A: T / T, L / C trả ngay, Western Union được chấp nhận.Các điều khoản thanh toán khác có thể thương lượng.

Q: những gì là thời gian dẫn?

A: Đối với các sản phẩm tiêu chuẩn, chúng tôi giữ đủ kho, cqn xuất xưởng trong 1-3 ngày sau khi xác nhận PO. Đối với số lượng lớn và các sản phẩm đặc biệt, vui lòng kiểm tra thời gian dẫn với đại diện bán hàng của chúng tôi.

Q: những cách vận chuyển bạn có thể cung cấp là gì?

A: Đối với số lượng nhỏ, chúng tôi vận chuyển bằng Chuyển phát nhanh như DHL, FedEX, TNT, UPS, EMS, v.v. Đối với số lượng lớn, chúng tôi có thể sử dụng phương thức vận chuyển khác do khách hàng chỉ định.

Q: Sản phẩm của bạn có thể tương thích với những euipments nào?

A: Sản phẩm của chúng tôi có thể tương thích với tất cả các thương hiệu thị trường.

Q: Làm thế nào để đặt hàng?

A: 1> Xác nhận chi tiết đơn hàng với đại diện bán hàng của chúng tôi.
2> Hóa đơn Proforma được xác nhận, đơn đặt hàng sẽ được sắp xếp khi nhận được thanh toán của bạn.
3> Xác nhận chi tiết vận chuyển và gửi hàng hóa, số theo dõi sẽ được gửi cho bạn ngay sau khi lô hàng được nhận.
4> Chúng tôi sẽ giúp theo dõi hàng hóa của bạn cho đến khi bạn nhận được chúng một cách an toàn.

 

Muốn biết thêm chi tiết về sản phẩm này
Mô-đun Sfp sợi quang GLC-ZX-SMD 1550nm 120Km bạn có thể gửi cho tôi thêm chi tiết như loại, kích thước, số lượng, chất liệu, v.v.

Chờ hồi âm của bạn.