• Bộ thu phát Xenpak 1550nm 80km Tương thích XENPAK-10GB-ZR
  • Bộ thu phát Xenpak 1550nm 80km Tương thích XENPAK-10GB-ZR
  • Bộ thu phát Xenpak 1550nm 80km Tương thích XENPAK-10GB-ZR
Bộ thu phát Xenpak 1550nm 80km Tương thích XENPAK-10GB-ZR

Bộ thu phát Xenpak 1550nm 80km Tương thích XENPAK-10GB-ZR

Thông tin chi tiết sản phẩm:

Nguồn gốc: Trung Quốc
Hàng hiệu: Gvdlink
Chứng nhận: CE,ROHS,FCC
Số mô hình: GVD-XENPAK-10GB-ZR

Thanh toán:

Số lượng đặt hàng tối thiểu: 1 cái
Giá bán: Negotiable
chi tiết đóng gói: Tiêu chuẩn trung tính hoặc đóng gói thương hiệu
Thời gian giao hàng: 1-5 ngày làm việc
Điều khoản thanh toán: T / T, Western Union, MoneyGram, L / C, Paypal
Khả năng cung cấp: 3500 chiếc mỗi tuần
Giá tốt nhất Tiếp xúc

Thông tin chi tiết

Tên sản phẩm: thu phát quang Kiểu: XENPAK
Tốc độ dữ liệu: 10Gb / giây Bước sóng: 1550nm
Khoảng cách: 80km Kết nối: SC đôi
Điều hành tạm thời: -0 ~ 70 C Sự bảo đảm: 3 năm
Điểm nổi bật:

Bộ thu phát Xenpak 80km

,

Bộ thu phát Xenpak 1550nm

,

Bộ chuyển đổi xenpak 1550nm

Mô tả sản phẩm

Bộ thu phát Xenpak 1550nm 80km Tương thích XENPAK-10GB-ZR

Bộ thu phát SMF 10G XENPAK 1550nm 80KM tương thích XENPAK-10GB-ZR

 

 

GVD-XENPAK-10GB-ZR của Gvdlink được lập trình để tương thích với thiết bị mạng Cisco bao gồm Bộ chuyển mạch Ethernet và Bộ định tuyến Ethernet cho ứng dụng trung tâm dữ liệu.Nó là một lý tưởng tương đương với CiscoXENPAK-10GB-ZR mô-đun.

Mô-đun thu phát XENPAK cung cấp kết nối 10-Gigabit lên đến 80km trên cáp quang đa chế độ (MMF) cho trung tâm dữ liệu, tủ đấu dây doanh nghiệp và các ứng dụng vận tải của nhà cung cấp dịch vụ.Nó hoàn toàn tuân thủ Thỏa thuận đa nguồn cung ứng XENPAK (MSA) và có thể được sử dụng với bất kỳ thiết bị tuân thủ MSA nào.Mô-đun thu phát XENPAK là sản phẩm laser loại 1 tuân thủ các tiêu chuẩn FDA / CDRH và IEC-60825.

 

Đặc trưng

  • Tốc độ dữ liệu hoạt động lên đến 10Gb / giây XENPAK

  • EMI rất thấp và bảo vệ ESD tuyệt vời

  • Nguồn điện 3.3V đơn và Giao diện logic TTL

  • Dấu chân XENPAK có thể xếp gọn

  • khoảng cách lên đến 80km

  • Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 70 C., -10 ~ 80 C, -40 ~ 85 C

  • Giao diện đầu nối song công SC

  • Tuân thủ RoHS (không chì)

Ưu điểm

  • Dòng sản phẩm đầy đủ
  • Chất lượng cao với các chứng chỉ ISO9001, TUV, CE, FCC, UL và RoHS
  • 100% đã kiểm tra

  • bảo hành 3 năm

  • chuyển phát nhanh

Các ứng dụng

  • 10G kênh XENPAK

  • Mạng, Lưu trữ, Viễn thông

  • Hub, Bộ chuyển mạch, Bộ định tuyến, Máy chủ, Thẻ giao diện mạng (NIC)

  • Các liên kết quang mạng 10Gbps khác

Dòng sản phẩm Bình thường X2 của chúng tôi

Mô hình của chúng tôi Mô hình CISCO Sự chỉ rõ
GVD-XENPAK-10G-SR XENPAK-10GB-SR 10G XENPAK cho MMF 850nm 300m
GVD-XENPAK-10G-LR XENPAK-10GB-LR 10G XENPAK cho SMF 1310nm 10km
GVD-XENPAK-10G-ER X2ENPAK-10GB-ER 10G XENPAK cho SMF 1550nm 40km
GVD-XENPAK-10G-ZR XENPAK-10GB-ZR 10G XENPAK cho SMF 1550nm 80km

 

Lô hàng

Chuyển phát nhanh quốc tế: DHL, FedEx, EMS, SF, ARAMEX, TNT, UPS, v.v.Nó mất khoảng 1-7 ngày.

Bảo hành
Chúng tôi cam kết tất cả các thiết bị thu phát quang được quảng cáo là thương hiệu mới với các thành phần và bộ phận mới, tất cả đều bằng vật liệu mới.Tất cả các bộ thu phát quang học đều đã qua kiểm tra chức năng và kiểm tra lão hóa.Chúng tôi bảo hành 3 năm cho tất cả các bộ thu phát quang kể từ ngày giao hàng.

 

Những gì chúng tôi tập trung

Chúng tôi tập trung vào tất cả các loại mô-đun thu phát quang tương thích, bao gồm SFP, GBIC, SFP +, XENPAK, X2, XFP, BIDI, CWDM, DWDM và các mô-đun thu phát đặc biệt khác.Sản phẩm của chúng tôi tương thích với Cisco, H3C,Ciena,HP, liên kết D, Extreme, Foundry, Avaya,Alcatel, Riverstone, Enterasys, Netgear, Nortel, Juniper, Ruijie, Zyxel, Huawei, v.v.

 

Dòng sản phẩm của chúng tôi trưng bày

Bộ thu phát Xenpak 1550nm 80km Tương thích XENPAK-10GB-ZR 0

Câu hỏi thường gặp

Q1.Tôi có thể có một đơn đặt hàng mẫu cho sản phẩm này?MOQ của nó là gì?
A: Có chào mừng bạn gửi đơn đặt hàng mẫu để thử nghiệm.MOQ là 1 mảnh.

Quý 2.Những gì về thời gian dẫn?
A: Mẫu cần 2-3 ngày, thời gian sản xuất hàng loạt cần 1-2 tuần.

Q3: Thời hạn thanh toán là gì
A: Chúng tôi thường sử dụng trước TT (Telegram Transfer), Western Union.Phương thức thanh toán khác có thể thương lượng.

Q4.Làm thế nào để bạn vận chuyển hàng hóa và mất bao lâu để đến nơi?
A: Chúng tôi thường vận chuyển bằng DHL, UPS, FedEx hoặc TNT.Nó thường mất 3-5 ngày để đến nơi.Hàng không và đường biển
cũng không bắt buộc.

Q5: Vận chuyển hàng hóa của nó là gì?
A: Nó phụ thuộc vào số lượng đặt hàng.Chúng tôi có một số nhà giao nhận tàu đáng tin cậy.Chúng tôi sẽ đưa ra phương pháp hiệu quả về chi phí cho bạn.

Q6: Bạn có cung cấp đảm bảo cho các sản phẩm?
A: Có, chúng tôi cung cấp 1-3 năm bảo hành theo các sản phẩm khác nhau.

Q7: Bạn sẽ thực hiện hành động gì nếu có một số vấn đề về sản phẩm?
A: Nếu có những cái bị lỗi trong lô sản phẩm, chúng tôi sẽ cung cấp những cái thay thế cho.

Muốn biết thêm chi tiết về sản phẩm này
Bộ thu phát Xenpak 1550nm 80km Tương thích XENPAK-10GB-ZR bạn có thể gửi cho tôi thêm chi tiết như loại, kích thước, số lượng, chất liệu, v.v.

Chờ hồi âm của bạn.