• XENPAK-10GB-ER Bộ thu phát SMF Xenpak 40km tương thích XENPAK
  • XENPAK-10GB-ER Bộ thu phát SMF Xenpak 40km tương thích XENPAK
  • XENPAK-10GB-ER Bộ thu phát SMF Xenpak 40km tương thích XENPAK
XENPAK-10GB-ER Bộ thu phát SMF Xenpak 40km tương thích XENPAK

XENPAK-10GB-ER Bộ thu phát SMF Xenpak 40km tương thích XENPAK

Thông tin chi tiết sản phẩm:

Nguồn gốc: Trung Quốc
Hàng hiệu: Gvdlink
Chứng nhận: CE,ROHS,FCC
Số mô hình: GVD-XENPAK-10GB-ER

Thanh toán:

Số lượng đặt hàng tối thiểu: 1 cái
Giá bán: Negotiable
chi tiết đóng gói: Tiêu chuẩn trung tính hoặc đóng gói thương hiệu
Thời gian giao hàng: 1-5 ngày làm việc
Điều khoản thanh toán: T / T, Western Union, MoneyGram, L / C, Paypal
Khả năng cung cấp: 3500 chiếc mỗi tuần
Giá tốt nhất Tiếp xúc

Thông tin chi tiết

Tên sản phẩm: thu phát quang Kiểu: XENPAK
Tốc độ dữ liệu: 10Gb / giây Bước sóng: 1550nm
Khoảng cách: 40km Kết nối: SC đôi
Điều hành tạm thời: -0 ~ 70 C Sự bảo đảm: 3 năm
Điểm nổi bật:

Bộ thu phát Xenpak 40km

,

Bộ thu phát SMF Xenpak

,

bộ thu phát tương thích XENPAK-10GB-ER cisco

Mô tả sản phẩm

XENPAK-10GB-ER Bộ thu phát SMF Xenpak 40km tương thích XENPAK

Bộ thu phát SMF 10G XENPAK 1550nm 40KM tương thích XENPAK-10GB-ER

 

 

Đặc trưng

• Tương thích với XENPAK MSA
• Hỗ trợ IEEE 802.3ae 10GBASE-SR ở tốc độ 10,3125Gbps
• Khoảng cách truyền lên đến 40km
• Laser phát ra bề mặt khoang dọc tại 1550nm
• Quản lý và điều khiển thông qua giao diện 2 dây MDIO
• Nguồn điện: + 3.3V, APS (+ 1.2V)
• Giám sát Quang học Chẩn đoán
• Tuân thủ ROHS và không có chì
• Tương thích với CiscoXENPAK-10GB-ER

 

Ưu điểm

  • Dòng sản phẩm đầy đủ
  • Chất lượng cao với các chứng chỉ ISO9001, TUV, CE, FCC, UL và RoHS
  • 100% đã kiểm tra

  • bảo hành 3 năm

  • chuyển phát nhanh

Các ứng dụng

  • 10G kênh XENPAK

  • Mạng, Lưu trữ, Viễn thông

  • Hub, Bộ chuyển mạch, Bộ định tuyến, Máy chủ, Thẻ giao diện mạng (NIC)

  • Các liên kết quang mạng 10Gbps khác

Dòng sản phẩm Bình thường X2 của chúng tôi

Mô hình của chúng tôi Mô hình CISCO Sự chỉ rõ
GVD-XENPAK-10G-SR XENPAK-10GB-SR 10G XENPAK cho MMF 850nm 300m
GVD-XENPAK-10G-LR XENPAK-10GB-LR 10G XENPAK cho SMF 1310nm 10km
GVD-XENPAK-10G-LRM XENPAK-10GB-LRM 10G XENPAK cho MMF 1310nm 2km
GVD-XENPAK-10G-ER X2ENPAK-10GB-ER 10G XENPAK cho SMF 1550nm 40km
GVD-XENPAK-10G-ZR XENPAK-10GB-ZR 10G XENPAK cho SMF 1550nm 80km

 

tại sao chọn chúng tôi

-Sản phẩm có sẵn với chất lượng cao và giá cả phải chăng

-Các loại tốt để lựa chọn

-Vận chuyển nhanh chóng

-Giao tiếp trên mạng mọi lúc mọi nơi

-Dịch vụ mẫu để nhận dạng công nghệ

1. trả lời tốt: Yêu cầu của bạn liên quan đến sản phẩm hoặc giá của chúng tôi sẽ được trả lời trong vòng 24 giờ.

2. sản phẩm của chúng tôi có chất lượng cao và được bảo hành tương ứng.

3. chúng tôi sẽ không bao giờ bán hoặc chia sẻ thông tin của bạn

 

Những gì chúng tôi tập trung

Chúng tôi tập trung vào tất cả các loại mô-đun thu phát quang tương thích, bao gồm SFP, GBIC, SFP +, XENPAK, X2, XFP, BIDI, CWDM, DWDM và các mô-đun thu phát đặc biệt khác.Sản phẩm của chúng tôi tương thích với Cisco, H3C,Ciena,HP, Extreme, Foundry, Avaya, D-link, Alcatel, Riverstone, Enterasys, Netgear, Nortel, Juniper, Ruijie, Zyxel, Huawei, v.v.

 

Dòng sản phẩm của chúng tôi trưng bày

XENPAK-10GB-ER Bộ thu phát SMF Xenpak 40km tương thích XENPAK 0

Thông tin đóng gói

XENPAK-10GB-ER Bộ thu phát SMF Xenpak 40km tương thích XENPAK 1XENPAK-10GB-ER Bộ thu phát SMF Xenpak 40km tương thích XENPAK 2

 

Muốn biết thêm chi tiết về sản phẩm này
XENPAK-10GB-ER Bộ thu phát SMF Xenpak 40km tương thích XENPAK bạn có thể gửi cho tôi thêm chi tiết như loại, kích thước, số lượng, chất liệu, v.v.

Chờ hồi âm của bạn.