• Bộ thu phát CWDM Xenpak tương thích CWDM-XENPAK-XXXX
  • Bộ thu phát CWDM Xenpak tương thích CWDM-XENPAK-XXXX
  • Bộ thu phát CWDM Xenpak tương thích CWDM-XENPAK-XXXX
Bộ thu phát CWDM Xenpak tương thích CWDM-XENPAK-XXXX

Bộ thu phát CWDM Xenpak tương thích CWDM-XENPAK-XXXX

Thông tin chi tiết sản phẩm:

Nguồn gốc: Trung Quốc
Hàng hiệu: Gvdlink
Chứng nhận: CE,ROHS,FCC
Số mô hình: GVD-CW-XENPAK-XXXX

Thanh toán:

Số lượng đặt hàng tối thiểu: 1 cái
Giá bán: Negotiable
chi tiết đóng gói: Tiêu chuẩn trung tính hoặc đóng gói thương hiệu
Thời gian giao hàng: 1-5 ngày làm việc
Điều khoản thanh toán: T / T, Western Union, MoneyGram, L / C, Paypal
Khả năng cung cấp: 3500 chiếc mỗi tuần
Giá tốt nhất Tiếp xúc

Thông tin chi tiết

Tên sản phẩm: thu phát quang Kiểu: X2
Tốc độ dữ liệu: 10Gb / giây Bước sóng: Không bắt buộc
Khoảng cách: 80km Kết nối: SC kép
Điều hành tạm thời: -20 ~ 70 C -40 ~ 85 C Sự bảo đảm: 3 năm
Điểm nổi bật:

Bộ thu phát CWDM Xenpak

,

Bộ thu phát CWDM-XENPAK-XXXX Xenpak

,

mô-đun CWDM xenpak

Mô tả sản phẩm

Bộ thu phát CWDM Xenpak tương thích CWDM-XENPAK-XXXX

Mô-đun thu phát 10G CWDM XENPAK 1270 đến 1610nm 80km tương thích của Cisco CWDM-XENPAK-XXXX

 

 

Mô-đun GVD-CW-XENPAK-XXXX hỗ trợ độ dài liên kết 80 km.Mô-đun GVD-CW-XENPAK-XXXX XENPAK cung cấp nhiều tùy chọn kết nối Ethernet 10 Gigabit cho trung tâm dữ liệu, tủ nối dây doanh nghiệp và các ứng dụng vận tải của nhà cung cấp dịch vụ.

 

Mô-đun GVD-CW-XENPAK-XXXX cung cấp cho khách hàng nhiều tùy chọn kết nối Ethernet 10 Gigabit cho trung tâm dữ liệu, tủ nối dây doanh nghiệp và các ứng dụng vận tải của nhà cung cấp dịch vụ.

 

Đặc trưng

  • 10GBASE-CWDM 10G XENPAK Ethernet

  • SONET SDH OC-192 / STM-64
  • Tốc độ dữ liệu hoạt động lên đến 10Gb / giây XENPAK

  • 18 Máy phát LD CWDM DFB bước sóng từ 1270nm đến 1610nm, với bước 20nm

  • Bộ thu độ nhạy cao APD DDM
  • EMI rất thấp và bảo vệ ESD tuyệt vời

  • Bước sóng tùy chọn
  • Sợi đơn mode (SMF)
  • Nguồn điện 3.3V đơn và Giao diện logic TTL
  • Phạm vi tiếp cận lên đến 80km
  • Giao diện đầu nối song công SC

  • Dấu chân XENPAK có thể xếp gọn

Các bác sĩ cho biết:Dòng sản phẩm XENPAK CWDM của chúng tôi

Catagory sản phẩm Mô hình Bước sóng Khoảng cách Dấu chân nhiệt độ
CWDM XENPAK 10G CWDM-XENPAK-xxxx (1270nm ~ 1610nm) 80km CWDM XENPAK -20 ~ 70 C
CWDM XENPAK 10G CWDM-XENPAK40-xxxx (1270nm ~ 1610nm) 40km CWDM XENPAK -20 ~ 70 C

"xxxx" nghĩa là bước sóng, ví dụ "xxxx = 1370"

 

Ưu điểm

  • Dòng sản phẩm đầy đủ
  • Chất lượng cao với các chứng chỉ ISO9001, TUV, CE, FCC, UL và RoHS
  • 100% đã kiểm tra

  • bảo hành 3 năm
  • giao hàng rất nhanh

Các ứng dụng

  • 10G kênh XENPAK

  • Mạng, Lưu trữ, Viễn thông

  • Hub, Bộ chuyển mạch, Bộ định tuyến, Máy chủ, Thẻ giao diện mạng (NIC) '

  • Các liên kết quang mạng 10Gbps khác

tại sao chọn chúng tôi

Nhà cung cấp hàng đầu thế giới về mô-đun thu phát quang.

chứng chỉ chuyên nghiệp

• ISO 9001: 2008

• ISO 14001: 2004

• Chứng nhận UL

• Chứng nhận CE

• Chứng nhận FCC

• Chứng nhận TUV

• Chứng nhận FDA

• Tiếp cận phân vùng

• Tuân thủ RoHS

• Chính sách Môi trường Hoạt động

Đảm bảo 100% tiêu chuẩn

• Được sản xuất dưới sự kiểm soát nghiêm ngặt

• Đã kiểm tra 100%

• Khách hàng thành công: Texas Instruments Samsung Cisco Siemens và Intel…

• Đảm bảo chất lượng: 3 năm

Giá cả và dịch vụ cạnh tranh

• Giá cả cạnh tranh hơnThan Amphenol, 3COM, Cisco, Intel, Broadcom và Finisar…

• Thời gian giao hàng: 2-3 tuần sau khi đặt hàng

• Có sẵn mẫu miễn phí

• Cung cấp thiết kế mới cho yêu cầu của khách hàng

 

Những gì chúng tôi tập trung

Chúng tôi tập trung vào tất cả các loại mô-đun thu phát quang tương thích, bao gồm GBIC, SFP, SFP +, X2,XENPAK,XFP, BIDI, CWDM, DWDM và các mô-đun thu phát đặc biệt khác.Sản phẩm của chúng tôi tương thích với Cisco, Ciena, H3C, Extreme,HP, Foundry, Avaya, D-link, Alcatel, Riverstone, Enterasys, Netgear, Nortel, Juniper, Ruijie, Zyxel, Huawei, v.v.

 

Dòng sản phẩm của chúng tôi trưng bày

Bộ thu phát CWDM Xenpak tương thích CWDM-XENPAK-XXXX 0

Muốn biết thêm chi tiết về sản phẩm này
Bộ thu phát CWDM Xenpak tương thích CWDM-XENPAK-XXXX bạn có thể gửi cho tôi thêm chi tiết như loại, kích thước, số lượng, chất liệu, v.v.

Chờ hồi âm của bạn.