• Mô-đun thu phát 1590nm X2 tương thích của Cisco CWDM-X2ER-1590
  • Mô-đun thu phát 1590nm X2 tương thích của Cisco CWDM-X2ER-1590
Mô-đun thu phát 1590nm X2 tương thích của Cisco CWDM-X2ER-1590

Mô-đun thu phát 1590nm X2 tương thích của Cisco CWDM-X2ER-1590

Thông tin chi tiết sản phẩm:

Nguồn gốc: Trung Quốc
Hàng hiệu: Gvdlink
Chứng nhận: CE,ROHS,FCC
Số mô hình: GVD-CW-X2ER-59

Thanh toán:

Số lượng đặt hàng tối thiểu: 1 cái
Giá bán: Negotiable
chi tiết đóng gói: Tiêu chuẩn trung tính hoặc đóng gói thương hiệu
Thời gian giao hàng: 1-5 ngày làm việc
Điều khoản thanh toán: T / T, Western Union, MoneyGram, L / C, Paypal
Khả năng cung cấp: 3500 chiếc mỗi tuần
Giá tốt nhất Tiếp xúc

Thông tin chi tiết

Tên sản phẩm: thu phát quang Kiểu: X2
Tốc độ dữ liệu: 10Gb / giây Bước sóng: 1590nm
Khoảng cách: 40km Kết nối: SC kép
Điều hành tạm thời: -20 ~ 70 C -40 ~ 85 C Sự bảo đảm: 3 năm
Điểm nổi bật:

Mô-đun thu phát 1590nm X2

,

mô-đun quang 1590nm x2

,

bộ thu phát tương thích CWDM-X2ER-1590 cisco

Mô tả sản phẩm

Mô-đun thu phát 1590nm X2 tương thích của Cisco CWDM-X2ER-1590

Mô-đun thu phát 10G CWDM X2 1590nm 40km tương thích của Cisco CWDM-X2ER-1590

 

Đặc trưng

  • 10GBASE-CWDM 10G X2 Ethernet

  • SONET SDH OC-192 / STM-64
  • Tốc độ dữ liệu hoạt động lên đến 10Gb / s

  • 18 Máy phát LD CWDM DFB bước sóng từ 1270nm đến 1610nm, với bước 20nm

  • EMI rất thấp và bảo vệ ESD tuyệt vời

  • Bước sóng 1590nm
  • Sợi đơn mode (SMF)
  • Nguồn điện 3.3V đơn và Giao diện logic TTL
  • Phạm vi tiếp cận lên đến 40km
  • Bộ thu độ nhạy cao APD DDM
  • Giao diện đầu nối song công SC

  • Dấu chân SFP có thể cắm nóng

Các bác sĩ cho biết:Dòng sản phẩm X2 CWDM của chúng tôi

Catagory sản phẩm Mô hình Bước sóng Khoảng cách Dấu chân nhiệt độ
CWDM X2 10G CWDM-X2-xxxx (1270nm ~ 1610nm) 80km CWDM X2 -20 ~ 70 C
CWDM X2 10G CWDM-X2ER-xxxx (1270nm ~ 1610nm) 40km CWDM X2 -20 ~ 70 C

"xxxx" nghĩa là bước sóng, ví dụ "xxxx = 1590"

 

Ưu điểm

  • Chất lượng cao với các chứng chỉ ISO9001, TUV, CE, FCC, UL và RoHS
  • Dòng sản phẩm đầy đủ

  • 100% đã kiểm tra
  • bảo hành 3 năm
  • giao hàng rất nhanh

Các ứng dụng

  • 10G kênh X2

  • Mạng, Lưu trữ, Viễn thông

  • Hub, Bộ chuyển mạch, Bộ định tuyến, Máy chủ, Thẻ giao diện mạng (NIC) '

  • Các liên kết quang mạng 10Gbps khác

OEM và ODM

 

Đặt hàng OEM / ODM có sẵn

chúng tôi có thể cung cấp các sản phẩm theo yêu cầu của bạn, và thiết kế nhãn sản phẩm cho công ty của bạn.

 

Lô hàng

 

Chuyển phát nhanh quốc tế DHL, SF, TNT,FedEx, ARAMEX, EMS,UPS và như vậy.Phải mất 2-7 ngày.

 

Bảo hành


Chúng tôi cam kết tất cả các thiết bị thu phát quang được quảng cáo là thương hiệu mới với các thành phần và bộ phận mới, tất cả đều bằng vật liệu mới.Tất cả các bộ thu phát quang học đều đã qua kiểm tra chức năng và kiểm tra lão hóa.Chúng tôi bảo hành 3 năm cho tất cả các bộ thu phát quang kể từ ngày giao hàng.

 

Những gì chúng tôi tập trung

Chúng tôi tập trung vào tất cả các loại mô-đun thu phát quang tương thích, bao gồm GBIC, SFP, SFP +, XENPAK, X2, XFP, BIDI, CWDM, DWDM và các mô-đun thu phát đặc biệt khác.Sản phẩm của chúng tôi tương thích với Cisco, Ciena, H3C, Extreme,HP, Foundry, Avaya, D-link, Alcatel, Riverstone, Enterasys, Netgear, Nortel, Juniper, Ruijie, Zyxel, Huawei, v.v.

 

Dòng sản phẩm của chúng tôi trưng bày

Mô-đun thu phát 1590nm X2 tương thích của Cisco CWDM-X2ER-1590 0

Muốn biết thêm chi tiết về sản phẩm này
Mô-đun thu phát 1590nm X2 tương thích của Cisco CWDM-X2ER-1590 bạn có thể gửi cho tôi thêm chi tiết như loại, kích thước, số lượng, chất liệu, v.v.

Chờ hồi âm của bạn.