• Bộ thu phát quang 1370nm 40km 10g Sfp Tương thích CWDM-SFP10G-1370-40
  • Bộ thu phát quang 1370nm 40km 10g Sfp Tương thích CWDM-SFP10G-1370-40
  • Bộ thu phát quang 1370nm 40km 10g Sfp Tương thích CWDM-SFP10G-1370-40
Bộ thu phát quang 1370nm 40km 10g Sfp Tương thích CWDM-SFP10G-1370-40

Bộ thu phát quang 1370nm 40km 10g Sfp Tương thích CWDM-SFP10G-1370-40

Thông tin chi tiết sản phẩm:

Nguồn gốc: Trung Quốc
Hàng hiệu: Gvdlink
Chứng nhận: CE,ROHS,FCC
Số mô hình: GVD-CW-SFP10G40-37

Thanh toán:

Số lượng đặt hàng tối thiểu: 1 cái
Giá bán: Negotiable
chi tiết đóng gói: Tiêu chuẩn trung tính hoặc đóng gói thương hiệu
Thời gian giao hàng: 1-5 ngày làm việc
Điều khoản thanh toán: T / T, Western Union, MoneyGram, L / C, Paypal
Khả năng cung cấp: 3500 chiếc mỗi tuần
Giá tốt nhất Tiếp xúc

Thông tin chi tiết

Tên sản phẩm: thu phát quang Kiểu: SFP +
Tốc độ dữ liệu: 10Gb / giây Bước sóng: 1370nm
Khoảng cách: 40km Kết nối: LC kép
Điều hành tạm thời: -20 ~ 70 C -40 ~ 85 C Sự bảo đảm: 3 năm
Điểm nổi bật:

Bộ thu phát quang 40km 10g Sfp

,

Bộ thu phát quang 1370nm 10g Sfp

,

Bộ thu phát sợi quang CWDM-SFP10G-1370-40 SFP +

Mô tả sản phẩm

Bộ thu phát quang 1370nm 40km 10g Sfp Tương thích CWDM-SFP10G-1370-40

Cisco CWDM-SFP10G-1370-40 Mô-đun thu phát 10G CWDM SFP + 1370nm 40km tương thích

 

Ưu điểm

  • Chất lượng cao với các chứng chỉ ISO9001, TUV, CE, FCC, UL và RoHS
  • Dòng sản phẩm đầy đủ

  • 100% đã kiểm tra
  • bảo hành 3 năm
  • giao hàng rất nhanh

OEM và ODM

 

Đặt hàng OEM / ODM có sẵn

chúng tôi có thể cung cấp sản phẩm theo yêu cầu của bạn, và thiết kế nhãn sản phẩm cho công ty của bạn.

 

Những gì chúng tôi tập trung

Chúng tôi tập trung vào tất cả các loại mô-đun thu phát quang tương thích, bao gồm GBIC, SFP, SFP +, XFP, XENPAK, X2, BIDI, CWDM, DWDM và các mô-đun thu phát đặc biệt khác.Sản phẩm của chúng tôi tương thích với Cisco, Ciena, H3C, Extreme,HP,Foundry, D-link,Avaya,Alcatel, Riverstone, Enterasys, Netgear, Nortel, Juniper, Ruijie, Zyxel, Huawei, v.v.

 

 

Các bác sĩ cho biết:Dòng sản phẩm CWDM của chúng tôi

Catagory sản phẩm Mô hình Bước sóng Khoảng cách Dấu chân nhiệt độ
CWDM SFP 1G / 2G CWDM-SFP-xxxx (1270nm ~ 1610nm) 40km CWDM SFP -20 ~ 70 C
CWDM SFP 1G / 2G CWDM-SFP-xxxx (1270nm ~ 1610nm) 80km CWDM SFP -20 ~ 70 C
CWDM SFP 1G / 2G CWDM-SFP-xxxx-120 (1270nm ~ 1610nm) 120km CWDM SFP -20 ~ 70 C
CWDM SFP 4,25G CWDM-SFP4G-xxxx (1270nm ~ 1610nm) 40km CWDM SFP -20 ~ 70 C
CWDM SFP 4,25G CWDM-SFP4G-xxxx (1270nm ~ 1610nm) 80km CWDM SFP -20 ~ 70 C
CWDM SFP + 10G CWDM-SFP10G-xxxx-10 (1270nm ~ 1610nm) 10km CWDM SFP + -20 ~ 70 C
CWDM SFP + 10G CWDM-SFP10G-xxxx-20 (1270nm ~ 1610nm) 20km CWDM SFP + -20 ~ 70 C
CWDM SFP + 10G CWDM-SFP10G-1470 (1270nm ~ 1610nm) 40km CWDM SFP + -20 ~ 70 C
CWDM SFP + 10G CWDM-SFP10G-1470-80 (1270nm ~ 1610nm) 80km CWDM SFP + -20 ~ 70 C
CWDM XFP 10G CWDM-XFP10G-xxxx-10 (1270nm ~ 1610nm) 10km CWDM XFP -20 ~ 70 C
CWDM XFP 10G CWDM-XFP10G-xxxx-20 (1270nm ~ 1610nm) 20km CWDM XFP -20 ~ 70 C
CWDM XFP 10G ONS-XC-10G-xxxx (1270nm ~ 1610nm) 40km CWDM XFP -20 ~ 70 C
CWDM XFP 10G CWDM-XFP10G-xxxx-80 (1270nm ~ 1610nm) 80km CWDM XFP -20 ~ 70 C
CWDM X2 10G CWDM-X2-xxxx (1270nm ~ 1610nm) 80km CWDM X2 -20 ~ 70 C
CWDM XENPAK 10G CWDM-XENPAK-xxxx (1270nm ~ 1610nm) 80km CWDM XENPAK -20 ~ 70 C

"xxxx" nghĩa là bước sóng, ví dụ "xxxx = 1310"

 

Đặc trưng

  • Tốc độ dữ liệu hoạt động lên đến 10Gb / s

  • 18 Máy phát LD CWDM DFB bước sóng từ 1270nm đến 1610nm, với bước 20nm

  • EMI rất thấp và bảo vệ ESD tuyệt vời

  • Bước sóng 1370nm
  • Sợi đơn mode (SMF)
  • Nguồn điện 3.3V đơn và Giao diện logic TTL
  • Phạm vi tiếp cận lên đến 40km
  • Bộ thu độ nhạy cao APD DDM
  • Giao diện đầu nối LC song công

  • Dấu chân SFP có thể cắm nóng

  • 10GBASE-CWDM 10G Ethernet

  • SONET SDH OC-192 / STM-64

 

Các ứng dụng

  • Kênh 10G

  • Mạng, Lưu trữ, Viễn thông

  • Hub, Bộ chuyển mạch, Bộ định tuyến, Máy chủ, Thẻ giao diện mạng (NIC) '

  • Các liên kết quang mạng 10Gbps khác

 

Lô hàng

 

Chuyển phát nhanh quốc tế DHL, SF, FedEx, TNT,UPS,EMS,và như thế .Phải mất 3-7 ngày.

 

Bảo hành


Chúng tôi cam kết tất cả các thiết bị thu phát quang được quảng cáo là thương hiệu mới với các thành phần và bộ phận mới, tất cả đều bằng vật liệu mới.Tất cả các bộ thu phát quang học đều đã qua kiểm tra chức năng và kiểm tra lão hóa.Chúng tôi bảo hành 3 năm cho tất cả các bộ thu phát quang kể từ ngày xuất xưởng.

 

 

Dòng sản phẩm của chúng tôi trưng bày

Bộ thu phát quang 1370nm 40km 10g Sfp Tương thích CWDM-SFP10G-1370-40 0

Bộ thu phát quang 1370nm 40km 10g Sfp Tương thích CWDM-SFP10G-1370-40 1

 

 

tại sao chọn chúng tôi

Nhà cung cấp hàng đầu thế giới về mô-đun thu phát quang.

chứng chỉ chuyên nghiệp

• ISO 9001: 2008

• ISO 14001: 2004

• Chứng nhận UL

• Chứng nhận CE

• Chứng nhận FCC

• Chứng nhận TUV

• Chứng nhận FDA

• Tiếp cận phân vùng

• Tuân thủ RoHS

• Chính sách Môi trường Hoạt động

Đảm bảo 100% tiêu chuẩn

• Được sản xuất dưới sự kiểm soát nghiêm ngặt

• Đã kiểm tra 100%

• Khách hàng thành công: Texas Instruments Samsung Cisco Siemens và Intel…

• Đảm bảo chất lượng: 3 năm

Giá cả và dịch vụ cạnh tranh

• Giá cả cạnh tranh hơnThan Amphenol, 3COM, Cisco, Intel, Broadcom và Finisar…

• Thời gian giao hàng: 2-3 tuần sau khi đặt hàng

• Có sẵn mẫu miễn phí

• Cung cấp thiết kế mới cho yêu cầu của khách hàng

 

Muốn biết thêm chi tiết về sản phẩm này
Bộ thu phát quang 1370nm 40km 10g Sfp Tương thích CWDM-SFP10G-1370-40 bạn có thể gửi cho tôi thêm chi tiết như loại, kích thước, số lượng, chất liệu, v.v.

Chờ hồi âm của bạn.