• Bộ thu phát Ethernet sợi quang DWDM-SFP10G-52.52 CH31 1552.52nm
  • Bộ thu phát Ethernet sợi quang DWDM-SFP10G-52.52 CH31 1552.52nm
Bộ thu phát Ethernet sợi quang DWDM-SFP10G-52.52 CH31 1552.52nm

Bộ thu phát Ethernet sợi quang DWDM-SFP10G-52.52 CH31 1552.52nm

Thông tin chi tiết sản phẩm:

Nguồn gốc: Trung Quốc
Hàng hiệu: Gvdlink
Chứng nhận: CE,ROHS,FCC
Số mô hình: GVD-DW-SFP10G-52.52

Thanh toán:

Số lượng đặt hàng tối thiểu: 1 cái
Giá bán: Negotiable
chi tiết đóng gói: Tiêu chuẩn trung tính hoặc đóng gói thương hiệu
Thời gian giao hàng: 1-5 ngày làm việc
Điều khoản thanh toán: T / T, Western Union, MoneyGram, L / C, Paypal
Khả năng cung cấp: 3500 chiếc mỗi tuần
Giá tốt nhất Tiếp xúc

Thông tin chi tiết

Tên sản phẩm: thu phát quang Kiểu: SFP
Tốc độ dữ liệu: 10Gb / giây Bước sóng: 1552,52nm
Khoảng cách: 80km Kết nối: LC kép
Điều hành tạm thời: -20 ~ 70 C Sự bảo đảm: 3 năm
Điểm nổi bật:

Bộ thu phát Ethernet sợi quang 1552

,

52nm

,

Bộ thu phát Ethernet sợi quang CH31

Mô tả sản phẩm

Bộ thu phát Ethernet sợi quang DWDM-SFP10G-52.52 CH31 1552.52nm

DWDM-SFP10G-52.52Tương thích CH31 10G DWDM SFP + 100GHz 1552,52nm Bộ thu phát 80km

 

Bộ thu phát GVD-DW-SFP10G-52.52 Hai hướng 10Gb / s (SFP +) tuân thủ Đặc điểm kỹ thuật Thỏa thuận đa nguồn (MSA) SFP + hiện tại.Chúng tuân thủ 10GBASE-LR / LW Ethernet, SONET OC-192 / SDH và 10G Fibre Channel 1200-SM-LL-L.Các chức năng chẩn đoán kỹ thuật số có sẵn thông qua giao diện nối tiếp 2 dây, như được chỉ định trong SFP + MSA.

 

Các ứng dụng

  • 10GBASE-LR / LW Ethernet
  • SONET OC-192 / SDH
  • Kênh sợi quang 10G

 

Đặc trưng

  • Tuân thủ SFP MSA
  • Bước sóng có thể lựa chọn đối với bước sóng lưới ITU-T băng tần C

  • Thích hợp để sử dụng trong hệ thống DWDM khoảng cách kênh 100GHz
  • SONET SDH OC-192 / STM-64

  • Bộ phát EML được xếp hạng DWDM và bộ thu APD

  • Tiêu tán công suất thấp Tối đa 3,5W
  • Tuân thủ bước sóng khởi động nguội
  • Chiều dài liên kết lên đến 80km
  • với chức năng CDR
  • -20ºC đến 70ºC Nhiệt độ trường hợp hoạt động
  • Tuân thủ RoHS và không có chì

Xem lướt qua

Số bộ phận GVD-DW-SFP10G-52.52
Datarate 10Gb / ps
Kênh CH31
Khoảng cách 80km
Hệ thống điều khiển EML tuyệt vời
Người nhận APD
Phương tiện truyền thông SMF
DDM / DOM ĐÚNG
Tư nối LC kép
Ứng dụng

Datacom 10G Ethernet  10x FC Telcom OC192 / STM-64

Nhiệt độ hoạt động 20 ℃ ~ + 70 ℃
Cung cấp điện áp 3,3V
Chứng nhận CE / FCC / RoHS / TUV / UL
Nhãn hiệu CISCO, Gvdlink, OEM

 

Các bác sĩ cho biết:Dòng sản phẩm DWDM của chúng tôi

Catagorys sản phẩm Mô hình Khoảng cách Dấu chân nhiệt độ
DWDM SFP 1G / 2G DWDM-SFP-xx.xx 80km DWDM SFP -20 ~ 70 C
DWDM SFP 1G / 2G WDM-SFP-xx.xx 120km DWDM SFP -20 ~ 70 C
DWDM SFP + 10G DWDM-SFP10G40-xx.xx 40km DWDM SFP + -20 ~ 70 C
DWDM SFP + 10G

DWDM-SFP10G-xx.xx

80km DWDM SFP + -20 ~ 70 C
DWDM SFP + 10G

DWDM-SFP10G100-xx.xx

100km DWDM SFP + -20 ~ 70 C
DWDM XFP 10G DWDM-XFP40-xx.xx 40km DWDM XFP -20 ~ 70 C
DWDM XFP 10G ONS-XC-10G-xx.x 80km DWDM XFP -20 ~ 70 C
DWDM XFP 10G DWDM-XFP100-xx.xx 100km DWDM XFP -20 ~ 70 C
DWDM X2 10G DWDM-X2-xx.xx 80km DWDM X2 -20 ~ 70 C
DWDM XENPAK 10G DWDM-XENPAK-xx.xx 80km DWDM XENPAK -20 ~ 70 C

"xx.xx" nghĩa là bước sóng, chẳng hạn như "xx.xx = 61,43"

 

Tất cả các bước sóng và kênh DWDM

Kênh Bước sóng Kênh Bước sóng Kênh Bước sóng
CH17 1563,86nm CH32 1551,72nm CH47 1539,77nm
CH18 1563,05nm CH33 1550,92nm CH48 1538,98nm
CH19 1562,63nm CH34 1550.12nm CH49 1538,19nm
CH20 1561,41nm CH35 1549,32nm CH50 1537,40nm
CH21 1560,61nm CH36 1548,51nm CH51 1536,61nm
CH22 1559,79nm CH37 1547,72nm CH52 1535,82nm
CH23 1558,98nm CH38 1546,92nm CH53 1535,04nm
CH24 1558,17nm CH39 1546,12nm CH54 1534,25nm
CH25 1557,36nm CH40 1545,32nm CH55 1533,47nm
CH26 1556,55nm CH41 1544,53nm CH56 1532,68nm
CH27 1555,75nm CH42 1543,73nm CH57 1531,90nm
CH28 1554,94nm CH43 1542,94nm CH58 1531.12nm
CH29 1554,13nm CH44 1542,14nm CH59 1530,33nm
CH30 1553,33nm CH45 1541,35nm CH60 1529,55nm
CH31 1552,52nm CH46 1540,56nm CH61 1528,77nm

 

Ưu điểm

  • Chất lượng cao với chứng chỉ ISO9001, CE, TUV, FCC và RoHS
  • 100% đã kiểm tra
  • Dòng sản phẩm đầy đủ
  • bảo hành 3 năm
  • giao hàng rất nhanh

 

  •  

OEM và ODM

 

OEM và ODM đặt hàng tất cả đều có sẵn.

chúng tôi có thể cung cấp các sản phẩm theo yêu cầu của bạn, và thiết kế nhãn sản phẩm cho công ty của bạn.

 

Lô hàng

 

Chuyển phát nhanh quốc tế DHL,SF, UPS, TNT, EMS, FedExvà như thế .Phải mất 1-7 ngày.

 

Bảo hành


Chúng tôi cam kết tất cả các thiết bị thu phát quang được quảng cáo là thương hiệu mới với các thành phần và bộ phận mới, tất cả đều bằng vật liệu mới.Tất cả các bộ thu phát quang đã được thông qua kiểm tra chức năng và kiểm tra lão hóa.Chúng tôi sẽ bảo hành 3 năm cho tất cả các bộ thu phát quang kể từ ngày giao hàng.

 

Những gì chúng tôi tập trung

Chúng tôi tập trung vào tất cả các loại bộ thu phát quang tương thích, bao gồm GBIC, SFP, SFP +,XFP, XENPAK, X2, QSFP, CWDM, DWDM và các mô-đun thu phát đặc biệt khác.Sản phẩm của chúng tôi tương thích với Cisco,Huawei,H3C, Ciena,HP, Xưởng đúc,Cực ,Avaya, Alcatel,D-link, Riverstone, Enterasys, Netgear, Nortel, Juniper, Ruijie, Zyxel, v.v.

 

Dòng sản phẩm của chúng tôi trưng bày

 

Bộ thu phát Ethernet sợi quang DWDM-SFP10G-52.52 CH31 1552.52nm 0

Câu hỏi thường gặp

Q1.Tôi có thể có một đơn đặt hàng mẫu cho sản phẩm này?MOQ của nó là gì?
A: Có chào mừng bạn gửi đơn đặt hàng mẫu để thử nghiệm.MOQ là 1 mảnh.

Quý 2.Những gì về thời gian dẫn?
A: Mẫu cần 2-3 ngày, thời gian sản xuất hàng loạt cần 1-2 tuần.

Q3: Thời hạn thanh toán là gì
A: Chúng tôi thường sử dụng trước TT (Telegram Transfer), Western Union.Phương thức thanh toán khác có thể thương lượng.

Q4.Làm thế nào để bạn vận chuyển hàng hóa và mất bao lâu để đến nơi?
A: Chúng tôi thường vận chuyển bằng DHL, UPS, FedEx hoặc TNT.Nó thường mất 3-5 ngày để đến nơi.Hàng không và đường biển
cũng không bắt buộc.

Q5: Vận chuyển hàng hóa của nó là gì?
A: Nó phụ thuộc vào số lượng đặt hàng.Chúng tôi có một số nhà giao nhận tàu đáng tin cậy.Chúng tôi sẽ đưa ra phương pháp hiệu quả về chi phí cho bạn.

Q6: Bạn có cung cấp đảm bảo cho các sản phẩm?
A: Có, chúng tôi cung cấp 1-3 năm bảo hành theo các sản phẩm khác nhau.

Q7: Bạn sẽ thực hiện hành động gì nếu có một số vấn đề về sản phẩm?
A: Nếu có những cái bị lỗi trong lô sản phẩm, chúng tôi sẽ cung cấp những cái thay thế cho.

Muốn biết thêm chi tiết về sản phẩm này
Bộ thu phát Ethernet sợi quang DWDM-SFP10G-52.52 CH31 1552.52nm bạn có thể gửi cho tôi thêm chi tiết như loại, kích thước, số lượng, chất liệu, v.v.

Chờ hồi âm của bạn.