• Bộ thu phát GLC-SX-MM Mô-đun SFP kép LC SFP 850nm 550m
  • Bộ thu phát GLC-SX-MM Mô-đun SFP kép LC SFP 850nm 550m
Bộ thu phát GLC-SX-MM Mô-đun SFP kép LC SFP 850nm 550m

Bộ thu phát GLC-SX-MM Mô-đun SFP kép LC SFP 850nm 550m

Thông tin chi tiết sản phẩm:

Nguồn gốc: Trung Quốc
Hàng hiệu: Gvdlink
Chứng nhận: CE ROHS FCC
Số mô hình: GVD-SFP-SX

Thanh toán:

Số lượng đặt hàng tối thiểu: 1
Giá bán: Negotiable
chi tiết đóng gói: Tiêu chuẩn trung tính hoặc đóng gói thương hiệu
Thời gian giao hàng: 1-5 ngày làm việc
Điều khoản thanh toán: Western Union, MoneyGram, T / T, L / C, Paypal
Khả năng cung cấp: 3500 chiếc mỗi tuần
Giá tốt nhất Tiếp xúc

Thông tin chi tiết

Tên sản phẩm: thu phát quang Kiểu: SFP
Tốc độ dữ liệu: 1,25gb / giây Bước sóng: 850nm
Khoảng cách: 550m Kết nối: LC đôi
Điều hành tạm thời: 0 ~ 70 C Sự bảo đảm: 3 năm
Điểm nổi bật:

Mô-đun LC SFP 550m

,

Mô-đun LC SFP 850nm

,

mô-đun sợi quang sfp GLC-SX-MM

Mô tả sản phẩm

Bộ thu phát GLC-SX-MM Mô-đun SFP kép LC SFP 850nm 550m

Bộ thu phát GLC-SX-MM tương thích 1,25G SFP 850nm 550m

 

Những gì chúng tôi tập trung

Chúng tôi tập trung vào tất cả các loại mô-đun thu phát quang tương thích, bao gồm SFP, GBIC, SFP +, XENPAK, X2, XFP, BIDI, CWDM, DWDM và các mô-đun thu phát đặc biệt khác.Sản phẩm của chúng tôi tương thích với Cisco, Ciena, H3C, HP, Extreme, Foundry, Avaya, D-link, Alcatel, Riverstone, Enterasys, Netgear, Nortel, Juniper, Ruijie, Zyxel, Huawei, v.v.

 

Tính năng mô-đun thu phát sợi quang SFP

  • Hot Pluggable
  • Sự tiêu thụ ít điện năng
  • Tuân thủ Thông số kỹ thuật MSA
  • Vỏ hoàn toàn bằng kim loại cho hiệu suất EMI vượt trội
  • Giải pháp hiệu quả về chi phí, cho phép mật độ cổng cao hơn và băng thông lớn hơn

Ưu điểm của mô-đun thu phát sợi quang SFP

  • Dòng sản phẩm đầy đủ

  • Chất lượng cao với các chứng chỉ ISO9001, TUV, CE, FCC, UL và RoHS
  • 100% đã kiểm tra
  • bảo hành 3 năm
  • chuyển phát nhanh

Ứng dụng mô-đun thu phát sợi quang SFP

  • 100M ~ 4,25G Gigabit Ethernet

  • Mạng, Lưu trữ, Viễn thông

  • Hub, Bộ chuyển mạch, Bộ định tuyến, Máy chủ, Thẻ giao diện mạng (NIC)

Dòng sản phẩm SFP của chúng tôi

GVD-SFP-T Mô-đun thu phát SFP đồng 1000BASE-T
GVD-SFP-SX (D) 1.25G SFP 850nm 550M MMFDDM
GVD-SFP-MX (D) 1.25G SFP 1310nm 2 km MMF DDM
GVD-SFP-LX (D) 1.25G SFP 1310nm 10 km SMF DDM
GVD-SFP-EX (D) 1.25G SFP 1310nm SMF DDM 40 km
GVD-SFP-ZX 1.25G SFP 1550nm SMF DDM 80 km
GVD-SFP-ZX120 1.25G SFP 1550nm 120 km SMF DDM
GVD-SFP-ZX150 1.25G SFP 1550nm SMF DDM 150km

 

OEM và ODM

Đặt hàng OEM / ODM có sẵn

chúng tôi có thể cung cấp sản phẩm theo yêu cầu của bạn, và thiết kế nhãn sản phẩm cho công ty của bạn.

Lô hàng

Chuyển phát nhanh quốc tế: DHL, FedEx, EMS, TNT, UPS, v.v.Phải mất 3-7 ngày.

Bảo hành
Chúng tôi cam kết tất cả các thiết bị thu phát quang được quảng cáo là thương hiệu mới với các thành phần và bộ phận mới, tất cả đều bằng vật liệu mới.Tất cả các bộ thu phát quang học đều đã qua kiểm tra chức năng và kiểm tra lão hóa.Chúng tôi bảo hành 3 năm cho tất cả các bộ thu phát quang kể từ ngày giao hàng.

 

 

Câu hỏi thường gặp

Q1.Bộ thu phát quang của bạn có phải là nguyên bản không?

A1. Có, tất cả các bộ thu phát quang của chúng tôi được đảm bảo 100% nguyên bản!

 

Q2.Làm thế nào để bạn đảm bảo chất lượng của SFP?

A2.We có thiết bị thử nghiệm chuyên nghiệp và đội ngũ QC.Mỗi đơn vị sẽ được kiểm tra đầy đủ với hiệu suất hoàn hảo trước khi vận chuyển.

 

Q3.Bạn sẽ làm gì nếu tôi phát hiện sản phẩm có vấn đề về chất lượng?

A3.Chúng tôi sao lưu mọi giao dịch bán hàng với đảm bảo hoàn tiền không có rủi ro!Bạn có thể tin tưởng mua hàng từ một công ty có thiện chí đã phục vụ khách hàng của mình trong hơn 10 năm!Ước mơ của chúng tôi là xây dựng một doanh nghiệp 100 năm nổi tiếng!

 

Q4.Các điều khoản thương mại là gì?

A4.Lead Time: 1 ngày sau khi xác nhận thanh toán của bạn (Trong kho, chúng tôi cần 1 ngày để kiểm tra đầy đủ chúng)

Thời hạn thanh toán: Western Union, T / T, Alipay, Escow, Money Gram

Bảo hành 1 năm

 

Q5.Bạn có cái nào tương thích không?

A5.Có, chúng tôi có thương hiệu riêng của chúng tôi: Top-trans, bao gồm 1X9, SFP, XFP, SFP +, BIDI ở tất cả các loại thông số kỹ thuật.

 

 

Dòng sản phẩm của chúng tôi trưng bày

Bộ thu phát GLC-SX-MM Mô-đun SFP kép LC SFP 850nm 550m 0

Bộ thu phát GLC-SX-MM Mô-đun SFP kép LC SFP 850nm 550m 1

Bộ thu phát GLC-SX-MM Mô-đun SFP kép LC SFP 850nm 550m 2

Muốn biết thêm chi tiết về sản phẩm này
Bộ thu phát GLC-SX-MM Mô-đun SFP kép LC SFP 850nm 550m bạn có thể gửi cho tôi thêm chi tiết như loại, kích thước, số lượng, chất liệu, v.v.

Chờ hồi âm của bạn.