• Mô-đun thu phát sợi quang SFP GLC-LH-SM 1310nm 10KM tương thích
  • Mô-đun thu phát sợi quang SFP GLC-LH-SM 1310nm 10KM tương thích
Mô-đun thu phát sợi quang SFP GLC-LH-SM 1310nm 10KM tương thích

Mô-đun thu phát sợi quang SFP GLC-LH-SM 1310nm 10KM tương thích

Thông tin chi tiết sản phẩm:

Nguồn gốc: Trung Quốc
Hàng hiệu: Gvdlink
Chứng nhận: CE ROHS FCC
Số mô hình: GVD-SFP-LX

Thanh toán:

Số lượng đặt hàng tối thiểu: 1
Giá bán: Negotiable
chi tiết đóng gói: Tiêu chuẩn trung tính hoặc đóng gói thương hiệu
Thời gian giao hàng: 1-5 ngày làm việc
Điều khoản thanh toán: Western Union, MoneyGram, T / T, L / C, Paypal
Khả năng cung cấp: 3500 chiếc mỗi tuần
Giá tốt nhất Tiếp xúc

Thông tin chi tiết

Tên sản phẩm: thu phát quang Kiểu: SFP
Tốc độ dữ liệu: 1,25gb / giây Bước sóng: 1310nm
Khoảng cách: 10km Kết nối: LC đôi
Điều hành tạm thời: 0 ~ 70 C Sự bảo đảm: 3 năm
Điểm nổi bật:

Mô-đun thu phát sợi quang SFP 10KM

,

Mô-đun thu phát sợi quang SFP 1310nm

,

Mô-đun 10KM GLC-LH-SM

Mô tả sản phẩm

Mô-đun thu phát sợi quang SFP GLC-LH-SM 1310nm 10KM tương thích

Bộ thu phát GLC-LH-SM tương thích 1,25G SFP 1310nm 10KM

 

 

Dòng sản phẩm SFP của chúng tôi

GVD-SFP-T Mô-đun thu phát SFP đồng 1000BASE-T
GVD-SFP-SX (D) 1.25G SFP 850nm 550M MMFDDM
GVD-SFP-MX (D) 1.25G SFP 1310nm 2 km MMF DDM
GVD-SFP-LX (D) 1.25G SFP 1310nm 10 km SMF DDM
GVD-SFP-EX (D) 1.25G SFP 1310nm SMF DDM 40 km
GVD-SFP-ZX 1.25G SFP 1550nm SMF DDM 80 km
GVD-SFP-ZX120 1.25G SFP 1550nm 120 km SMF DDM
GVD-SFP-ZX150 1.25G SFP 1550nm SMF DDM 150km
 

 

Tính năng mô-đun thu phát sợi quang SFP

  • Hot Pluggable
  • Sự tiêu thụ ít điện năng
  • Tuân thủ Thông số kỹ thuật MSA
  • Vỏ hoàn toàn bằng kim loại cho hiệu suất EMI vượt trội
  • Giải pháp hiệu quả về chi phí, cho phép mật độ cổng cao hơn và băng thông lớn hơn

Ưu điểm của mô-đun thu phát sợi quang SFP

  • Dòng sản phẩm đầy đủ

  • Chất lượng cao với các chứng chỉ ISO9001, TUV, CE, FCC, UL và RoHS
  • 100% đã kiểm tra
  • bảo hành 3 năm
  • chuyển phát nhanh

Ứng dụng mô-đun thu phát sợi quang SFP

  • 100M ~ 4,25G Gigabit Ethernet

  • Mạng, Lưu trữ, Viễn thông

  • Hub, Bộ chuyển mạch, Bộ định tuyến, Máy chủ, Thẻ giao diện mạng (NIC)

 

Dịch vụ của chúng tôi

1. Bảo hành

Chúng tôi bảo hành 3 năm cho tất cả các bộ thu phát quang kể từ ngày giao hàng.

2. OEM, ODM được chào đón.

3. mẫu miễn phí sẽ được cung cấp.

Mẫu miễn phí dưới một giá trị nhất định có sẵn, với chi phí vận chuyển hàng hóa thu thập.

4. bất kỳ yêu cầu được chào đón.

Mọi thắc mắc sẽ được trả lời trong vòng 24 giờ.

5. Dịch vụ sau bán hàng.
a.Từ khi bắt đầu sản xuất cho đến khi giao hàng thành công, chúng tôi sẽ theo dõi thời gian và đăng trạng thái cho bạn.
b.Khi hàng hóa đến nơi, nếu bạn có câu hỏi sau khi kiểm tra, vui lòng liên hệ với chúng tôi, chúng tôi sẽ cung cấp giải pháp.

 

Những gì chúng tôi tập trung

Chúng tôi tập trung vào tất cả các loại mô-đun thu phát quang tương thích, bao gồm SFP, GBIC, SFP +, XENPAK, X2, XFP, BIDI, CWDM, DWDM và các mô-đun thu phát đặc biệt khác.Sản phẩm của chúng tôi tương thích với Cisco, Ciena, H3C, HP, Extreme, Foundry, Avaya, D-link, Alcatel, Riverstone, Enterasys, Netgear, Nortel, Juniper, Ruijie, Zyxel, Huawei, v.v.

 

Công ty của chúng tôi

Công ty TNHH công nghệ truyền thông Thâm Quyến Gaveid được thành lập vào năm 2008.Chúng tôi thiết kế, phát triển, sản xuất và phân phối sản phẩm quang để đáp ứng nhu cầu của khách hàng về truyền thông quang trong Ethernet, SDH / SONET, màn hình video, FTTH, hệ thống viễn thông, CATV, v.v.Hiện tại Gvdlink có thể cung cấp các dòng sản phẩm hoàn chỉnh bao gồm SFP, SFP +, XFP, QSFP, DWDM, CWDM, v.v., Từ bộ thu phát sợi quang 155M ~ 100G, và giải pháp DWDM, CWDM MUX / DEMUX Passive, Chúng tôi cũng cung cấp cáp, dây quang, mạng thẻ và công tắc POE cho kết nối mạng.Chúng tôi cung cấp cho khách hàng các sản phẩm hiệu suất cao, hiệu quả về chi phí để đáp ứng các yêu cầu của họ, góp phần vào sự thành công và hài lòng của khách hàng.

 

Dòng sản phẩm của chúng tôi trưng bày

Mô-đun thu phát sợi quang SFP GLC-LH-SM 1310nm 10KM tương thích 0

Mô-đun thu phát sợi quang SFP GLC-LH-SM 1310nm 10KM tương thích 1

Mô-đun thu phát sợi quang SFP GLC-LH-SM 1310nm 10KM tương thích 2

Muốn biết thêm chi tiết về sản phẩm này
Mô-đun thu phát sợi quang SFP GLC-LH-SM 1310nm 10KM tương thích bạn có thể gửi cho tôi thêm chi tiết như loại, kích thước, số lượng, chất liệu, v.v.

Chờ hồi âm của bạn.