• Mô-đun Demux 8CH 1610nm CWDM Mux
  • Mô-đun Demux 8CH 1610nm CWDM Mux
  • Mô-đun Demux 8CH 1610nm CWDM Mux
Mô-đun Demux 8CH 1610nm CWDM Mux

Mô-đun Demux 8CH 1610nm CWDM Mux

Thông tin chi tiết sản phẩm:

Nguồn gốc: Trung Quốc
Hàng hiệu: Gvdlink
Chứng nhận: CE,ROHS,FCC
Số mô hình: GVD-CX08R-4761

Thanh toán:

Số lượng đặt hàng tối thiểu: 1 cái
Giá bán: Negotiable
chi tiết đóng gói: Tiêu chuẩn trung tính hoặc đóng gói thương hiệu
Thời gian giao hàng: 1-5 ngày làm việc
Điều khoản thanh toán: T / T, Western Union, MoneyGram, L / C, Paypal
Khả năng cung cấp: 3500 chiếc mỗi tuần
Giá tốt nhất Tiếp xúc

Thông tin chi tiết

Tên sản phẩm: CWux Mux Demux Wavelengt20nmh: 8 kênh 1470-1610nm
Giãn cách kênh: 20nm Băng thông kênh: ± 6,5nm
mất chèn: 2.1dB (có đầu nối và bộ điều hợp) Cách ly kênh liền kề: 30dB
Cách ly kênh không liền kề: 40dB Mất mát trở lại: 45dB
Chỉ thị: 50dB Phân cực phụ thuộc mất: ≤ 0,3dB
Nhiệt độ: -40 ° C ~ + 85 ° C Kích thước (HxWxD): trong giá treo LGX
Điểm nổi bật:

1610nm LGX CWDM Mux Demux

,

20nm 1610nm CWDM Mux Demux

,

ROHS 1610nm 8 kênh dwdm mux

Mô tả sản phẩm

Mô-đun Demux 8CH 1610nm CWDM Mux

Mô-đun LGX CWDM Mux Demux 8 kênh 1470-1610nm với Màn hình và Cổng mở rộng LC / UPC Suy hao chèn ít sợi quang kép

 

Giải mã

Dựa trên bộ lọc màng mỏng, Gvdlink CWDM MUX / DEMUX (Multiplexer / Demultiplexer) là thiết bị CWDM đa kênh được thiết kế cho các ứng dụng mạng CWDM đa bước sóng với chi phí hiệu quả.Nó hoạt động ở khoảng cách kênh 20nm ITU Grid CWDM bước sóng từ 1270nm đến 1610nm.Sẽ có trong giá đỡ LGX,

Đặc trưng

  • Mất chèn thấp
  • Cách ly cao và PDL thấp
  • Thiết kế nhỏ gọn

  • Tính đồng nhất giữa các kênh tốt
  • Bước sóng hoạt động rộng: 1260nm ~ 1620nm hoặc 1460nm ~ 1620nm

  • Nhiệt độ hoạt động rộng: -40 ℃ ~ 85 ℃
  • Độ tin cậy và độ ổn định cao với tuân thủ RoHS và không có chì

Các bác sĩ cho biết:Dòng sản phẩm CWDM MUX / DEMUX của chúng tôi

Mô hình Sự miêu tả CH Qty
GVD-CM08M-4761 8ch CWDM Mux mô-đun 1470nm đến 1610nm sợi 2.0mm chiều dài 50cm số 8
GVD-CD08M-4761 Mô-đun 8ch CWDM Demux 1470nm đến 1610nm sợi 2.0mm chiều dài 50cm số 8
GVD-CX08R-4761 8ch CWDM Mux-Demux 1470nm đến 1610nm với khung 19 " số 8
GVD-CM08 + R-4761 Mô-đun 8 + 1ch CWDM Mux 1470nm đến 1610nm, với cổng thể hiện 1310 +/- 45nm cách ly> 15dB sợi 2.0mm chiều dài 50cm 9
GVD-CD08 + M-4761 Mô-đun CWDM Demux 8 + 1ch 1470nm đến 1610nm, với cổng thể hiện 1310 +/- 45nm cách ly> 15dB sợi 2.0mm chiều dài 50cm 9
GVD-CX08 + R-4761 8 + 1ch CWDM Mux-Demux 1470nm đến 1610nm, với cổng thể hiện 1310 +/- 40nm cách ly> 30dB với 19 "Chassis 9
GVD-CM12M-2761 12ch CWDM Mux mô-đun 1390nm đến 1610nm sợi 2.0mm 12
GVD-CD12M-2761 Mô-đun 12ch CWDM Demux sợi 1390nm đến 1610nm 2.0mm 12
GVD-CX12R-2761 12ch CWDM Mux-Demux 1390nm đến 1610nm sợi 2.0mm chiều dài 50cm, với khung máy 19 " 12
GVD-CM16M-2761 Mô-đun 16ch CWDM Mux sợi 1310nm đến 1610nm 2.0mm 16
GVD-CD16M-2761 Mô-đun 16ch CWDM Demux sợi 1310nm đến 1610nm 2.0mm 16
GVD-CX16R-2761 16ch CWDM Mux-Demux 1310nm đến 1610nm 2.0mm sợi dài 50cm, với khung 19 " 16
GVD-CM18M-2761 Mô-đun 18ch CWDM Mux sợi 1270nm đến 1610nm 2.0mm 18
GVD-CD18M-2761 Mô-đun 18ch CWDM Demux sợi 1270nm đến 1610nm 2.0mm 18
GVD-CX18R-2761 18ch CWDM Mux-Demux 1270nm đến 1610nm sợi 2.0mm dài 50cm, với khung 19 " 18
GVD-LGX8X-4761 Mô-đun 8ch CWDM Mux 1470nm đến 1610nm IN LGX rack số 8

 

Kiểm soát chất lượng của chúng tôi

Mô-đun Demux 8CH 1610nm CWDM Mux 0

Các ứng dụng

  • Hệ thống CWDM

  • Mạng PON

  • Liên kết CATV

OEM và ODM

 

Đặt hàng OEM và ODM đều có sẵn.

chúng tôi có thể cung cấp các sản phẩm theo yêu cầu của bạn, và thiết kế nhãn sản phẩm cho công ty của bạn.

 

Giải pháp của chúng tôi

Chúng tôi tập trung vàoCWDM MUX / DEMUXDWDM AAWG MUX và thụ động kháccác thành phần .chúng tôi có thể thiết kế giải pháp đầy đủ cho hệ thống mạng của bạn.thường trong hệ thống CWDM mux / DEMUX, có thể giúp bạn chọn bộ thu phát SFP, như CWDM SFP + CWDM SFP cho 1290 ~ 1610nm

 

Hiển thị dòng sản phẩm của chúng tôi (chúng tôi sẽ sử dụng CWDM SFP / SFP + trong hệ thống biểu tượng mux / demux)

Mô-đun Demux 8CH 1610nm CWDM Mux 1

Mô-đun Demux 8CH 1610nm CWDM Mux 2

Muốn biết thêm chi tiết về sản phẩm này
Mô-đun Demux 8CH 1610nm CWDM Mux bạn có thể gửi cho tôi thêm chi tiết như loại, kích thước, số lượng, chất liệu, v.v.

Chờ hồi âm của bạn.