• Bộ thu phát sợi quang SFP + 1310nm
  • Bộ thu phát sợi quang SFP + 1310nm
Bộ thu phát sợi quang SFP + 1310nm

Bộ thu phát sợi quang SFP + 1310nm

Thông tin chi tiết sản phẩm:

Nguồn gốc: Trung Quốc
Hàng hiệu: Gvdlink
Chứng nhận: CE,ROHS,FCC
Số mô hình: GVD-SFP-10G-LR

Thanh toán:

Số lượng đặt hàng tối thiểu: 1 cái
Giá bán: Negotiable
chi tiết đóng gói: Tiêu chuẩn trung tính hoặc đóng gói thương hiệu
Thời gian giao hàng: 1-5 ngày làm việc
Điều khoản thanh toán: T / T, Western Union, MoneyGram, L / C, Paypal
Khả năng cung cấp: 3500 chiếc mỗi tuần
Giá tốt nhất Tiếp xúc

Thông tin chi tiết

Tên sản phẩm: thu phát quang Kiểu: SFP +
Tốc độ dữ liệu: 10Gb / giây Bước sóng: 1310nm
Khoảng cách: 10km Kết nối: LC đôi
Điều hành tạm thời: -0 ~ 70 C Sự bảo đảm: 3 năm
Điểm nổi bật:

Bộ thu phát sợi quang SFP + 1310nm

,

mô-đun thu phát 1310nm sfp +

,

Bộ thu phát sợi quang SFP-10G-L SFP +

Mô tả sản phẩm

Bộ thu phát sợi quang SFP + 1310nm

Bộ thu phát 10G SFP + 1310nm 10KM SMF tương thích SFP-10G-LR

Đặc trưng

  • Tốc độ dữ liệu hoạt động lên đến 10Gb / s

  • EMI rất thấp và bảo vệ ESD tuyệt vời

  • Dấu chân SFP có thể cắm nóng

  • Nguồn điện 3.3V đơn và Giao diện logic TTL

  • Giao diện đầu nối LC song công

  • Tuân thủ RoHS (không chì)

  • Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 70 C., -10 ~ 80 C, -40 ~ 85 C

Ưu điểm

  • Dòng sản phẩm đầy đủ

  • Chất lượng cao với các chứng chỉ ISO9001, TUV, CE, FCC, UL và RoHS
  • 100% đã kiểm tra
  • chuyển phát nhanh

  • bảo hành 3 năm

Các ứng dụng

  • Kênh 10G

  • Các liên kết quang mạng 10Gbps khác

  • Mạng, Lưu trữ, Viễn thông

  • Hub, Bộ chuyển mạch, Bộ định tuyến, Máy chủ, Thẻ giao diện mạng (NIC)

Dòng sản phẩm SFP + thông thường của chúng tôi

Mô hình của chúng tôi Mô hình CISCO Sự chỉ rõ
GVD-SFP-10G-SR SFP-10G-SR 10G SFP cho MMF 850nm 300m
GVD-SFP-10G-SR SFP-10G-SR-S 10G SFP cho MMF 850nm 300m
GVD-SFP-10G-SR SFP-10G-SR-X 10G SFP cho nhiệt độ mở rộng MMF 850nm 300m
GVD-SFP-10G-LR SFP-10G-LR 10G SFP cho SMF 1310nm 10km
GVD-SFP-10G-LR SFP-10G-LR-S 10G SFP cho SMF 1310nm 10km
GVD-SFP-10G-LR-I SFP-10G-LR-X 10G SFP cho nhiệt độ mở rộng SMF 1310nm 10km
GVD-SFP-10G-LRM SFP-10G-LRM 10G SFP cho SMF 1310nm 2km
GVD-SFP-10G-ER SFP-10G-ER 10G SFP cho SMF 1550nm 40km
GVD-SFP-10G-ER SFP-10G-ER-S 10G SFP cho SMF 1550nm 40km
GVD-SFP-10G-ER-X SFP-10G-ER-X 10G SFP cho nhiệt độ mở rộng SMF 1550nm 40km
GVD-SFP-10G-ZR SFP-10G-ZR 10G SFP cho SMF 1550nm 80km
GVD-SFP-10G-ZR SFP-10G-ZR-S 10G SFP cho SMF 1550nm 80km
GVD-SFP-10G-ZR-I SFP-10G-ZR-X 10G SFP cho nhiệt độ mở rộng SMF 1550nm 80km

 

OEM và ODM

Đặt hàng OEM / ODM có sẵn

chúng tôi có thể cung cấp các sản phẩm theo yêu cầu của bạn, và thiết kế nhãn sản phẩm cho công ty của bạn.

Lô hàng

Chuyển phát nhanh quốc tế: DHL, FedEx, EMS, TNT, UPS, v.v.Phải mất 2-7 ngày.

Bảo hành
Chúng tôi cam kết tất cả các thiết bị thu phát quang được quảng cáo là thương hiệu mới với các thành phần và bộ phận mới, tất cả đều bằng vật liệu mới.Tất cả các bộ thu phát quang học đều đã qua kiểm tra chức năng và kiểm tra lão hóa.Chúng tôi bảo hành 3 năm cho tất cả các bộ thu phát quang kể từ ngày giao hàng.

 

Những gì chúng tôi tập trung

Chúng tôi tập trung vào tất cả các loại mô-đun thu phát quang tương thích, bao gồm SFP, GBIC, SFP +, XENPAK, X2, XFP, BIDI, CWDM, DWDM và các mô-đun thu phát đặc biệt khác.Sản phẩm của chúng tôi tương thích với Cisco, H3C,Ciena,HP, Extreme, Foundry, Avaya, D-link, Alcatel, Riverstone, Enterasys, Netgear, Nortel, Juniper, Ruijie, Zyxel, Huawei, v.v.

 

Dòng sản phẩm của chúng tôi trưng bày

Bộ thu phát sợi quang SFP + 1310nm 0

 

Muốn biết thêm chi tiết về sản phẩm này
Bộ thu phát sợi quang SFP + 1310nm bạn có thể gửi cho tôi thêm chi tiết như loại, kích thước, số lượng, chất liệu, v.v.

Chờ hồi âm của bạn.