Shenzhen Gaveid communication Technology Co.,Ltd

Lời hứa của chúng tôi vẫn còn
Cung cấp tùy chọn di động cho khách hàng của chúng tôi & nhu cầu
  • Trung Quốc Shenzhen Gaveid communication Technology Co.,Ltd hồ sơ công ty
Thông tin công ty
Thị trường chính: Bắc Mỹ, Nam Mỹ, Tây Âu, Đông Âu, Đông á, Đông nam á, Trung Đông, Africa, Đại dương, Trên toàn cầu
Loại hình doanh nghiệp: Nhà sản xuất, xuất khẩu, người bán
Nhãn hiệu: Gvdlink
Số nhân viên: 15~100
Doanh thu hàng năm: 8000000-30000000
Năm thành lập: 2008
Xuất khẩu p.c: 80% - 90%
Giới thiệu

Công ty TNHH công nghệ truyền thông Thâm Quyến Gaveid được thành lập vào năm 2008. Chúng tôi thiết kế, phát triển, sản xuất và phân phối sản phẩm quang để đáp ứng nhu cầu của khách hàng về truyền thông quang trong Ethernet, SDH / SONET, màn hình video, FTTH, hệ thống viễn thông, CATV, v.v. Hiện tại Gvdlink có thể cung cấp các dòng sản phẩm hoàn chỉnh bao gồm SFP, SFP +, XFP, QSFP, DWDM, CWDM, v.v., Từ bộ thu phát sợi quang 155M ~ 100G, và giải pháp DWDM, CWDM MUX / DEMUX Passive, Chúng tôi cũng cung cấp cáp, dây quang, mạng thẻ và công tắc POE cho kết nối mạng. Chúng tôi cung cấp cho khách hàng các sản phẩm hiệu suất cao, hiệu quả về chi phí để đáp ứng các yêu cầu của họ, góp phần vào sự thành công và hài lòng của khách hàng.

Lịch sử

Dòng sản phẩm Gvdlink 5G đang hoạt động.bao gồm 100G QSFP, 25G QSFP và cáp.

 

Gvdlink sẽ tham dự OFC 2017 tháng 3, tại Las Angelas Hoa Kỳ. Đội ngũ của chúng tôi đã sẵn sàng cho chuyến đi tuyệt vời này.


Gvdlink tham dự CIOE 2016 tại Thâm Quyến, Trung Quốc.Chúng tôi hiển thị đầy đủ dòng sản phẩm của chúng tôi cho khách hàng của chúng tôi.


Nhóm Gvdlink có chuyến du lịch ngắn ngày vào cuối tuần, chúng tôi hát hò, dã ngoại, uống bia, cuối tuần vui vẻ bên ngoài.


Gvdlink sẽ có kỳ nghỉ năm mới ở Trung Quốc từ ngày 27 tháng 1 đến ngày 5 tháng 2 năm 2015


Giải pháp DWDM AWG của Gvdlink và dòng sản phẩm 10G BIDI Series đang hoạt động.


Dòng sản phẩm CWDM MUX / DEMUX của Gvdlink đang chạy, chúng tôi cung cấp đầy đủ giải pháp kết nối SFP CWDM và MUX / DEMUX.


Gvdlink maufature 10G SFP + / XFP đầy đủ series, được khách hàng phản hồi rất nhiều.


Gvdlink bắt đầu sản xuất các sản phẩm SFP 100M và 1,25G.


Công ty TNHH công nghệ truyền thông Thâm Quyến Gaveid được thành lập tại Thâm Quyến, Trung Quốc

Dịch vụ

Với sự ủng hộ và tin tưởng của bạn, chúng tôi không đơn độc.

Không chỉ cung cấp các sản phẩm chất lượng cao, Gvdlink còn mang đến cho bạn dịch vụ hoàn hảo.

Lô hàng<span color: red; "=" "style =" box-sizing: border-box;font-size: 10.5pt; ">

Chuyển phát nhanh quốc tế: DHL, FedEx, EMS, TNT, UPS, v.v.Phải mất 1-7 ngày.

Bài hàng không: Hongkong Post,, China air, CDEK (Russian Line) vv phải mất 7 ~ 15 ngày.

Khoản thanh toán

T / T, công đoàn phương Tây, Paypal, tín dụng được chấp nhận.

Bảo hành

1. Chúng tôi cam kết tất cả các thiết bị thu phát quang được quảng cáo là thương hiệu mới với các thành phần và bộ phận mới và tuyệt đối không bao giờ sử dụng vật liệu cũ và đã được tân trang lại.

2. Tất cả các bộ thu phát quang đã được kiểm tra chức năng và kiểm tra lão hóa.

3. Nếu có vấn đề về tính tương thích hoặc bất kỳ vấn đề chất lượng nào, bạn có thể trả lại hàng hóa cho chúng tôi và có dịch vụ thay thế, sửa chữa thậm chí hoàn lại tiền

4. Chúng tôi bảo hành 3 năm cho tất cả các bộ thu phát quang kể từ ngày giao hàng.

Câu hỏi thường gặp

Q: Bạn là nhà sản xuất hoặc thương mại?

Có, chúng tôi là một nhà sản xuất chuyên nghiệp, và chúng tôi cũng có những đối tác đáng tin cậy để kinh doanh các sản phẩm liên quan.

Q: Bạn có bán đồ cũ không?

A: Không. Tất cả các sản phẩm của chúng tôi đều là thương hiệu mới, chúng tôi không bao giờ sử dụng các thành phần đã qua sử dụng.

Q: Những điều khoản thanh toán nào bạn chấp nhận?

A: T / T, Paypal, Western Union có thể chấp nhận được.

Q: Những cách vận chuyển bạn có thể cung cấp là gì?

A: Cách vận chuyển thông thường của chúng tôi là bằng đường hàng không và Express, như DHL, FedEX, TNT, UPS, EMS, Hongkong-Post, v.v.

Sẽ mất 1-7 ngày để đến nơi của bạn

Q: Sản phẩm của bạn có đi kèm với bảo hành không?và bao lâu?

A: Có, Chúng tôi cung cấp 3 năm bảo hành cho tất cả các sản phẩm của chúng tôi kể từ ngày giao hàng.

Q: Sản phẩm của bạn có thể tương thích với những thiết bị nào?

Đ: Sản phẩm của chúng tôi tương thích với Cisco, Huawei, Ciena, H3C, HP, Extreme, Foundry, Brocade, D-link, Alcatel, ECI, Enterasys, Netgear, Nortel, Juniper, Alcatel-Lucent, Zyxel, Rad, v.v.

Q: Làm thế nào để đặt hàng?

A: 1> Chi tiết đặt hàng được xác nhận, vui lòng cho chúng tôi biết mô hình và số lượng bạn cần.

2> Hóa đơn Proforma được xác nhận, đơn hàng sẽ được sắp xếp khi nhận được thanh toán của bạn.

3> Xác nhận và gửi hàng, sau đó số theo dõi sẽ được gửi cho bạn ngay lập tức.

4> Chúng tôi sẽ giúp theo dõi hàng hóa của bạn cho đến khi bạn nhận được chúng một cách an toàn.

Hướng dẫn Sản phẩm Gvdlink

Quang học hoạt động A: (QSFP +, SFP +, XFP, X2, Bộ chuyển đổi phương tiện, QSFP AOC)

Quang học hoạt động B: (6G SFP, 4G SFP, 2,5G SFP, 1,25G SFP, 1,25G GBIC, 622M, 155M)

Kết nối cáp (Cáp quang chủ động, Cáp gắn trực tiếp DAC)

Sản phẩm thụ động (CWDM, DWDM MUX / DEMUX, AAWG, MPO / MTP, FWDM, Bộ tuần hoàn quang học, Bộ cách ly)

Dịch vụ của chúng tôi Email: sales@gvdlink.com , ĐT: 86-755-36948231 Điện thoại: 86-18664339676

Nhóm của chúng tôi

Đội ngũ bán hàng của chúng tôi

Trung Quốc Shenzhen Gaveid communication Technology Co.,Ltd hồ sơ công ty 0

 

Dây chuyền sản xuất của chúng tôi

Trung Quốc Shenzhen Gaveid communication Technology Co.,Ltd hồ sơ công ty 1